What's new

Tìm bạn đi CAM từ 29/4/10 -> 2 hoặc 3/5/10

Status
Not open for further replies.
Hề nhô cả nhà!!!
Tình hình là bọn mình định lượn lờ Cam = bus vào mấy ngày nói trên. Lịch trình cụ thể sẽ post vào cuối tuần này nhé. ;) Hiện bọn mình có 3 mạng, 2 gái và 1 nữ rùi, nên là warmly welcome các bác nào có cùng ý định nhé, đi đông cho nó vui ý mà. (c)
Mong cả nhà hưởng ứng và chia sẻ kinh nghiệm ạ. nhà cháu vẫn còn non nớt lắm, hehehe...

Hi các bạn,

Sorry các bạn vì mình chưa update thông tin gì từ tối qua đến giờ. Laptop của mình bị virut, phải cài lại :((...

Về chương trình, một số thông tin như sau:

1. Tour đi theo file chương trình mà Thanh đã gửi cho mọi người (bạn nào không có thì hỏi mình nhé: YM: hoadoan986)

2. Thời gian: Fix (Giờ đi: 7:00 AM 29/4 - Giờ về: 14:00 PM 3/5).

3. Thành viên: Hiện có 12 người có vé đi và về chung thời gian như trên. Ngoài ra còn 4 bạn ngoài HN & 4 bạn SG mua vé đi sau 30p (gặp tại Phnompenh). Ước tính: 20 người.

4. Tập trung: 275 Phạm Ngũ Lão (Các bạn nên đến sớm lúc 6am - 6:30am vì thứ nhất để giao lưu thêm, thứ hai là phòng các rủi ro dọc đường, rồi quên nọ quên kia,...)

5. Về khách sạn: anh Long đã confirm đặt phòng qua email. (=>> vậy là có xe đi, có chỗ ở rồi.. :D)

6. Về ăn uống: Chúng ta sẽ mua trước một ít đồ ăn từ SG để ăn trên xe. Còn lại chúng ta sẽ đi siêu thị Phnompenh cho mấy ngày Siemriep.

7. Vụ đổi tiền: Phải có 2 loại tiền là $ & Riel . Tớ chưa nghiên cứu được xem đổi bao nhiêu là đủ. Bác nào có thông tin thì update giùm em.

8. Quản lý tiền: Tinh thần là vì đông cho nên chúng ta sẽ giữ tiền riêng (đảm bảo an toàn, chống rủi ro) và sẽ tự túc là chính, lúc cần thì góp vào thôi. Mỗi bạn đã góp tiền mua vé thì góp 244k vào quỹ chung, bạn nào chưa có thì góp thêm vào. Số tiền này được dùng để mua đồ ăn chung.

9. Đồ đạc mang theo: nhớ giấy tờ cần thiết (hộ chiếu) + quần áo, váy, mũ, kính, đồ dùng cá nhân... + máy ảnh + sạc pin....

Vậy nhỉ. Có gì thì alo mình nhé: 0986898186 (Hòa).

See you! ^^

Vậy là sắp đến giờ khởi hành rồi. Chúc các bạn thuận buồm xuôi gió. Chờ đọc chia sẻ của các bạn.

Đi 20 mạng, đông vui nhểy.

Nếu gặp vấn đề j cần quyền trợ giúp thì cứ alo cho mình nhé. Mình hiện đang ở Phnômpênh - Cambodia.

Chúc các bạn có chuyến đi zui zẻ.

0978653704, mình tên Bình :)

Hi

Hình mọi người nè ...

Chúc mừng các bạn đã hoàn thành chuyến đi, huhu nhìn hình mà thèm quá! Lần sau nhất định ko đi công tác với sếp nữa, bực mình....Làm lỡ 1 chuyến đi ...

Hình mọi người nè ...

Có ai điểm danh ai là heo vui ve, ai là chị Mai, ai là chị Hồng để tui biết mặt với được hok. Thấy mọi người đi vui qua, không join được, buồn ghê. Vẫn toàn mạng trở về sau 3 ngày ở Thái, may quá.

Chúc mừng các bạn đã hoàn thành chuyến đi. Do đó tôi sẽ đóng topic này lại, các bạn vào mục Hồi ức hay Diệu kỳ châu Á để chia sẽ với mọi người.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back