What's new

Tìm bạn đi Hà Giang

Status
Not open for further replies.
Hi all

Em đọc các thông tin về Hà Giang mà thích quá nhưng hiện tại có mỗi mình em thì em không đi được. Có bác nào hoặc nhóm nào đi Hà Giang vào đợt 30/4 này cho em đi với ah balo. Em mấy hôm ây mê mẩn tìm hiểu về Hà Giang kinh khủng, chỉ ước được đi ngay thôi. Đi bằng phương tiện gì em cũng theo. ID YM: hoacomay_aki :help

Last edited by a moderator:
bạn tính đi ntn? , dự tính khoảng mấy ngày để mình bít còn sắp xếp ?

Tớ cũng muốn đi, nhưng chỉ đi được từ 30/4-3/5. Xin nghỉ nhiều rồi. Bây giờ chỉ đi được như vậy thôi ah. Hy vọng đi được cùng mọi người.

Hi

Hôm qua, tớ quyết định đi theo nhóm ở bên ttvn rồi vì mình tớ thì không sắp xếp được vụ này vì không có kinh nghiệm. Bạn Keeble và bạn cuontheochieugio sang bên ttvn tìm nhóm đi Hà Giang nhé. Bên đó cũng đang tuyển xế và ôm đi Hà Giang. Hẹn gặp lại mọi người ở bên đó nhé.

Tớ rắp tâm đi Hà Giang nhiều nhiều lần lắm rùi mà chưa lần nào đi được cả vì thế không có một tí xíu kinh nghiệm nào cả. Hay lần này chúng mình tự tổ chức xách balo và khởi hành từ bến xe Mỹ Đình nhỉ?

cho mình xin cái link ttvn nào :-s, bỏ rơi người ta thế đấy hả :-s

Bạn ơi, hay bạn sang bên ttvn đi, đường link như trên ấy. Tớ cũng chưa đi lần nào, đang háo hức lắm.

Sorry bạn nhiều nha. Bạn vào đường link này nhé
http://ttvnol.com/forum/f_233/1152220/trang-4.ttvn
Không vào được bạn nhắn qua YM nhé: hoacomay_aki

Thân ái

Tớ cũng đang kiếm nhóm đi HG mà chưa được. Chui vào link của đ/c invi (cũng chơi bên này) mà muốn té cái đùng. Đi thế thì mồm hò hét đi chết như I vồ cũng phải giơ tay than: Trời sinh ra I vồ còn sinh ra thằng In vi.

=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back