What's new

Tìm bạn đi Hà Giang

Status
Not open for further replies.
Hi all

Em đọc các thông tin về Hà Giang mà thích quá nhưng hiện tại có mỗi mình em thì em không đi được. Có bác nào hoặc nhóm nào đi Hà Giang vào đợt 30/4 này cho em đi với ah balo. Em mấy hôm ây mê mẩn tìm hiểu về Hà Giang kinh khủng, chỉ ước được đi ngay thôi. Đi bằng phương tiện gì em cũng theo. ID YM: hoacomay_aki :help

Last edited by a moderator:
Eo tưởng Gr làm TĐ cho chuyến Khâu Vai nữa chứ ???:T:T:T

Sợ làm trưởng đoàn rồi. :LL Giỡn vậy chứ đi HG vào ngày thường thì làm việc sao nổi. Chịu rồi. :shrug::S

trời ơi chuyến này em mê quá mà trùng lịch đi trường xa mất rồi

Bác đi Trường Sa??? Trời ơi ghen tị với bác quá. (c)

trời ơi chuyến này em mê quá mà trùng lịch đi trường xa mất rồi

trường xa hay Trường Sa huh bác ??? Nếu đi TS thì hình như cuối tháng này có 1 đoàn ra đó bác join cùng đoàn đóa sao ??? Hix hix

Em cũng mới đọc cái topic MONG MANH bên ttvn. Đợt 30/4 này đi HG đông thật. Em với một xế cũng đang lên kế hoạch đi HG nhưng các hội đều đông quá.

dạ em đi cùng đoàn thanh niên hihi. nguyên 1tàu các bác ạ, chưa biết chuẩn bị những gì, mới chuẩn bị thẻ nhớ thôi, em đi có 10 ngày thôi mà các bác haha

Mò sang đây mới biết mình đang bị chém gió.
Các bác chém kinh quá nên e phải sửa lại lịch trình dư lày:

Em xin post lại lịch trình Mong Manh lần 3 với tốc độ vừa bò vừa thong thả cho ôm xế mong manh với nhau. hí hí.

Ngày 1: 29/4 xuất phát 7h sáng
Hà Nội - Bắc Kạn (ăn trưa) - Ba Bể (thuê thuyền chơi loanh quanh) - ngủ Ba Bể

Ngày 2: 30/4: Ba Bể - Chợ Rã - Tĩnh túc - Bảo Lạc - Mèo Vạc

ngày 3: 1/5: Mèo Vạc - Mã Pì Lèng - Đồng Văn - Lũng Cú - nhà họ Vương - Phó Bảng - Yên Minh - Quản Bạ

ngày 4: 2/5: Quản Bạ - cổng trời - chợ Quyết Tiến - Hà Giang - Vị Xuyên - Tây Côn Lĩnh 2 - HSP

ngày 5: 3/5: HSP - Việt Quang - Tuyên Quang (ăn trưa) - Trân Trào - Sơn Dương - Vĩnh Yên - Hà Nội

Mấy đồng chí ném gạch lung tung quá, nên t2 20/4 ọp rồi chốt d sách luôn vậy. Tình hình là đang thiếu xế thừa ôm ạh.

Chết dở. Nhà em có 3 ôm, bác xem có điều thêm được xế không? Em cảm ơn nhiều nha!

Chết dở. Nhà em có 3 ôm, bác xem có điều thêm được xế không? Em cảm ơn nhiều nha!

Hi Khoimaytronggio, bác Đảm tạo topic trong ttvn cơ, mà đoàn tớ chốt đoàn rồi bạn ah. Nhờ Mod đóng giúp em topic này nhé. Em tìm được nhóm đi Hà Giang rồi. Thank you.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back