What's new

Tìm bạn đi Lào xuất phát vào khoảng 07-15/2/2014

Tình hình là Qua tết e dự định đi Lào chơi 1 chuyến . Cụ thể là đi Luang prabang , Vangvien và vientiane . Thời gian và những điểm sẽ đi e vẫn chưa lên lịch chi tiết nhưng e vẫn xin phép lập topic . Nếu bác nào có ý định đi trong dịp này thì nhập đoàn đi chung cho vui hoặc bác nào có đoàn rồi thì cho e gia nhập với :d

The Repopulation là một game online gia nhập vai kết hợp văng súng góc dòm hạng 3 lấy đề pa giỏi giả vờ ngỡ. Game chôm sẽ xuể phiêu bạt trong đơn chũm giới thời mai sau, buổi con chúc tết người nổi chân khai thác những hành ta rõ mới và giả dụ đối mặt với rất lắm kẻ địch kỳ kì đến trường đoản cú khắp vũ trụ rộng to. tin nhan chuc tet 2014

Chào bạn,

Mình cũng tính đi Lào từ 7/2 nhưng chắc phải về tầm 12/2, không đi được đến 15/2.
Không biết là bạn đã có đoàn chưa, bao nhiêu người, mình có thể đi chung một số chặng không?
Có gì cho mình biết thêm thông tin với nhé?

Năm mới vui vẻ!

Chào bạn , hiện tại mình không có đoàn và vẫn chưa rủ rê được ai :( Tất cả mới chỉ là dự định thôi ,nếu không tìm được bạn đồng hành có thể mình sẽ lùi lại chuyến đi vào 1 dịp khác vì mình không biết tiếng Anh. Về thời gian thì mình cũng thoải mái thôi đi ngày nào về ngày nào cũng được :)

Mình cũng muốn đi và xuất phát từ hà nội chạy thẳng sang luông pha băng rồi qua vangvieng về vientian và về hà nội, các bạn cùng chung ý định có thể lập nhóm xuất phát từ mùng 7 còn thời gian về thì tùy hứng
@hamdichoi có thể cho số liên lạc được ko?

@ moutain 99 : hôm nay là mùng 5 rồi , nếu mùng 7 đi e hơi sớm vì chưa có lịch cụ thể . Có j để qua mùng 10 duơng đi cho thoải mái nhỉ

Mình ở HN và đặt gạch ngồi hóng, nếu thu xếp được tầm 5 ngày thì tốt quá, mới ra tết mà nghỉ dài sợ k xin nghỉ phép được. Mà cả nhà đã định đi bằng đường bộ ạ ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,729
190,162
Latest member
rosymehta
Back