What's new

Tìm bạn đi Phượng Hoàng Cổ Trấn T2/2019

Hi Guys,

Mình đang tìm bạn đồng hành đi Phượng hoảng cổ trấn T2/2019. Xuất phát từ thành phố Hồ Chí Minh. Mình 34 tuổi nhưng đam mê du lịch nước ngoài tực túc. Muốn kiếm bạnd đồng hành đi nước ngoài để trải nghiệm

Thanks and regards,

Bọn mình đang ngâm cứu đi cung này mà mấy hôm nay xin visa TQ ngán quá. Mình lên LS Q 2 ngày rồi không vào được đến cổng, đến từ lúc tám rưởi sáng đến 11g bị đuổi về, hết giờ ko cho vào nữa, làm Dv thì chát quá và lung tung quá, chổ đòi 100-120-130-140
Bạn phải tìm được người biết tiếng Bông đi cùng nhé

Mình có quen 1 bạn làm du lịch dãn đi tự túc như phượt không shopping bao visa luôn 6 ngày 5 đêm 13tr nhưng đăng kí sớm 5 slot đàu chỉ 7tr, đi bằng đường bộ về bằng máy bay.

Hi maytrang,

Việc bạn xin visa thì bạn nên đi từ lúc 6h sáng để chờ trước cổng của đại sứ quán, hồi mình đi Nhật mình cũng phải sếp hàng chờ như vậy. Nhưng vì mình đến sớm thì mình chờ là người đầu tiên. Còn việc biết tiếng bông hay không thì mình có tham khảo là ko quan trọng. Vì có người quen đi qua đó nói là mình dùng body language hoặc google translate là ok

Hi Guys,

Mình đang tìm bạn đồng hành đi Phượng hoảng cổ trấn T2/2019. Xuất phát từ thành phố Hồ Chí Minh. Mình 34 tuổi nhưng đam mê du lịch nước ngoài tực túc. Muốn kiếm bạnd đồng hành đi nước ngoài để trải nghiệm

Thanks and regards,

Bạn ơi, chuyển sang đi tầm tháng nì dc ko? vì m vừa search info thì "... đến Phượng Hoàng Cổ Trấn vào tầm từ tháng 5 đến tháng 11 vì lúc này là mùa thu nên thời tiết khá mát mẻ".
Mình cũng ở SG

Bạn ơi,

Từ tháng 5 đến tháng 11 trời hay mưa lắm. Bạn mình đi thời tiết âm u nên ko đẹp. Mình thấy mọi người khuyên nên đi vào mùa xuân

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back