What's new

tìm bạn đi thái vào tháng 8 nhân dịp sinh nhật hoàng hậu và sale 80%

kì này mình định đi thái thêm 1 chuyến đường bộ vào tháng 8 này . mình định đi ngày 11/8 wa đó là 12/8 đúng ngay ngày lễ sinh nhật hoàng hậu . mình cũng mua thêm 1 vài đồ diện tử vào dịp này , mình mới check trên website bên thái vào SN hoàng hầu kì này các mall và hãng điện tử sẽ sale off 80% , ngoài ra mình cũng gé wa biển cha am chơi

có phượt tử nào muốn tham gia thì reply lại cho mình bên dưới nhé , tên , sdt , email , facebook ,khi đến bangkok rồi các bạn có thể tùy ý đi địa điểm riêng của các bạn mình ko bắt buộc phải theo ý mình miễn là cuối ngày chúng ta gặp lại nhau là dc , mong sẽ có nhìu người tham gia cung mình chuyến đường này

Re: tìm bạn đi thái vào tháng 8 nhân dịp sinh nhật hoàng hậu và sale 80%

Tiếc quá mình cũng đi ngày đó nhưng bay airasia

Bạn dự định đi ngày nào? Mình bay 9.8 - 12.8 về vn rồi

B định đi mấy ngày. Mình chưa có hộ chiếu thì có cách j đi được k. Hiện tại mình đang trong sg mà nhà ở ngoài bắc nên k làm được HC

B định đi mấy ngày. Mình chưa có hộ chiếu thì có cách j đi được k. Hiện tại mình đang trong sg mà nhà ở ngoài bắc nên k làm được HC

Không có cách gì đâu thím, mà hình như hộ chiếu làm không đúng địa phương cũng đc thì phải

Hộ chiếu làm tại Sg vẫn đc bạn nhé (2 tuần là có) . Nếu bạn có dự định đi Thailand thì mau mau làm rồi cùng join chung nhé :)

Hi chủ thớt, cho hỏi chủ thớt sn mấy vậy? Ngày đi có thể thay đổi hay fix? Bạn có dự định đi khoảng bnhiu ngày và đi những điểm nào ngoài shopping và tham dự sinh nhật chưa? Cho mình plan nha. Nếu đi chưa hẹn ngày về thì chủ thớt nhắm chi tiêu+ăn ở tất cả 1 ngày chi phí khoảng bnhiu?
Mình đang qtâm, nếu phù hợp điều kiện mình join nha. Mong reply của thớt !
-Jess-

Hi chủ thớt, cho hỏi chủ thớt sn mấy vậy? Ngày đi có thể thay đổi hay fix? Bạn có dự định đi khoảng bnhiu ngày và đi những điểm nào ngoài shopping và tham dự sinh nhật chưa? Cho mình plan nha. Nếu đi chưa hẹn ngày về thì chủ thớt nhắm chi tiêu+ăn ở tất cả 1 ngày chi phí khoảng bnhiu?
Mình đang qtâm, nếu phù hợp điều kiện mình join nha. Mong reply của thớt !
-Jess-

Mình cũng bay 9/8-12/8 nè bạn! Đi Bangkok + Biển Pattaya . Chi phí ăn uống, ngủ nghỉ, đi lại ở Thái luôn vé máy bay 6tr/1ng chưa shopping

Mình cũng bay 9/8-12/8 nè bạn! Đi Bangkok + Biển Pattaya . Chi phí ăn uống, ngủ nghỉ, đi lại ở Thái luôn vé máy bay 6tr/1ng chưa shopping

Ủa là sao bạn, sao bạn nói đi đường bộ giờ thành bay?
6tr/người là tính chi tiêu trong khoảng bnhiu ngày bạn?
Bangkok và Pattaya, bao gồm những điểmnafo sẽ tham quan bạn, có thể có plan cụ thể ko?
bạn sinh năm mấy?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back