What's new

Tìm ban đồng hành ...Chinh Phục #722 ...!

Status
Not open for further replies.
tìm bạn đồng hành ... chinh phục #722 từ DaLat đến QL27 ... sáng Mùng 5 khởi hành từ DaLat tui xach .... bạn nào muốn tham gia ... liên lạc

CẢNH CÁO LẦN CUỐI VÌ VI PHẠM QUY ĐỊNH.

CÓ DẤU HIỆU CỦA SỰ THIẾU MINH BẠCH, ĐỀ NGHỊ CÁC THÀNH VIÊN KHÁC LƯU Ý. Chitto

Last edited by a moderator:
Trước tiên xin lỗi bạn chủ topic nếu những nhận định của mình là sai lầm nhưng:
-Lần trước bạn JP nếu tớ nhớ ko nhầm cũng đã đi với bạn ngoanhtuan gì đó ở ĐL cũng mở 1 topic tương tự như thế này và có thông tin chi tiết hơn nhưng kết quả là
Originally Posted by JiPi
Anh Tuấn, người mở topic trên Phượt đi Đưng Knớ vào ngày 17,18/10 đinh ninh nói với chúng tôi mọi thứ đã sẵn sàng, xe cộ đầy đủ, xích xe đã mua, chúng tôi lên là đi, trong nhiều lần off với nhau, tôi đã hỏi anh, đồ ăn thức uống cả đoàn thế nào? Ổn hết chưa, đến tối hôm chúng tôi lên đường anh cứ nói, 6 chiếc bonus đã ở nhà anh, đồ ăn sẵn sàng…

Gặp anh Tuấn ở ks, tôi hỏi đồ ăn, nói với tôi chưa có gì hết, cơn tức nghẹn lên đến tận cổ, tôi cố kiềm chế hỏi mua thứ gì, cũng nói ko biết.. ỡm ờ ỡm ờ…tức muốn điên..tôi ngồi chửi..
Có lẽ chúng tôi đã quá sai lầm khi tin vào lời Tuấn, tàu bay giấy chúng tôi đang đi..Tôi đi nhiều chuyến phượt cùng bạn bè, biết cái gì là thử thách khó khăn..mà bi giờ, con đường sắp tới sẽ lạnh rất nhiều, thậm chí còn mưa, lương thực cho an hem thì ko có tí gì..LÀM SAO ANH EM CÓ SỨC ĐỂ ĐI..???

Vậy mà anh Tuấn chơi 1 câu quá phủ phàng..tôi tức tôi nói…Vì sang hôm trứoc khi đi, anh Tuấn kêu, lều bên chỗ bạn bị trộm hết ( hỏi thử có thằng trộm nào ngu mà vô trộm mấy cái lều vác đi cho nặng bán ko được bao nhiêu, 1 dấu chấm hỏi to đùng..giờ đây thêm 1 dấu nữa.)[/b]
Originally Posted by JiPi
Đến 12h 2 bạn trong nhóm nhận them 1 hun tin, bác Tuấn ko kiếm r axe.. Muốn chửi ra tiếng Miên luôn…3 bạn còn thức ko biết xoay sở sao, gọi hơn 20 cuộc cho Tuấn đến bàn mà ko bắt máy…ôi hỡi..hỡi ơi!!!

4h30 sáng thức dậy, báo hung tin..chúng tôi triển khai phương án đi xe của mình lúc từ ĐL lên..anh Tín kiếm them 1 chiếc xe, chiếc bonus của Tuấn đưa cho Lương, Tuấn cũng đến đi cùng đoàn..Tôi đứng ra thu tiền lại, lấy tiền Tuấn thì tuấn ợm ờ..anh quên mất mua những gì…Tôi kêu trời ko thấu với anh Tuấn này…mua nước uống 1 đông, them coca, pesi, rồi nước cam..ai vắc cho hết..trên phượt dám nói có kinh nghiệm..nói với tôi thế này thế nọ…chắc chắn lắm…1 cú lừa đau cho tôi và mọi người đã tin tưởng Tuấn…Tìên bạc thì tôi khỏi nói..nói ra them mắc cỡ…Anh em quyết định bỏ vụ tiền bạc kệ thí…đi xong rồi coi như bỏ..dẫu sao cũng 1 bài học…

- Mấy ngày qua mình có theo dõi 1 số topic của bạn và cả sự quảng cáo rùm beng của bạn về chuyến đi này qua rất nhiều cách, cho nên chợt có 1 câu hỏi là "có phải bạn đang bán tour này cho anh em, nếu là bán tour thì nên nói rõ chứ đừng mập mờ như thế". Nếu là kinh doanh thì nên ra vẻ kinh doanh chứ đừng cái kiểu thập thò thế này!
Tớ thì ko định đi nhưng thấy bạn quảng cáo nhiều quá nếu tớ nhớ ko nhầm là 2 lần post vào topic của chuyến đi khác, 2 lần mở topic! Nên hơi nghi ngờ!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back