What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành chuyến đi Morroco Tết Âm Lịch (27/1 - 12/2/2019)

Dear cả nhà,

Mình plan cho chuyến đi Morroco (Ma dốc) vào dịp Tết âm này, từ ngày 27/1 – 11/2 (15 days). Nhóm đã có 3 người mua vé chiều từ KL – Casablanca khứ hồi. Đang chờ mua chiều SG – KL khứ hồi nữa. Mình tuyển thêm 5 bạn nữa để đoàn đủ 8.
Visa Ma dốc dễ, Vé máy bay mua sớm dự kiến tầm 500-600 USD (nếu mua bi giờ), và tiền tour + KS + tour sa mạc + all entrance tickets là khoảng 800-900 USD (trừ ăn trưa, và các buổi ăn tối ở Casablanca, Chaouen, Marrakech and Essaouira tự túc). Total hết khoảng 1500 - 1600 USD cho trip này.
Bạn nào Tết này có hứng thú với Ma dốc và đặt gạch cứng thì join nhóm mình nhe. Vẫn tuyển nữ nhưng ưu tiên nam hơn xíu cho cân bằng âm dương
? he he.
Lịch trình mình sẽ đi các điểm sau, và mình sẽ mua tour nội địa nhé.

Casablanca - Rabat - Ouezzane – Chefchaouen, Fes, Fes - Ifrane - Midelt – Erfoud, Merzouga - Todra gorge , Dades - Ouarzazate ,Marrakech , Essaouira.

Cảm ơn cả nhà,
(Hình ST)

Attachments

• 38605675-street-à-médina-de-chefchaouen-maroc-petite-ville-au-nord-ouest-maroc-connu-pour-se...jpg
    38605675-street-à-médina-de-chefchaouen-maroc-petite-ville-au-nord-ouest-maroc-connu-pour-se...jpg
    350.1 KB · Views: 71
Đi tháng này trời khá lạnh đo bạn. Mình cũng định đi Marocco tầm 7-8 ngày rồi tranh thủ qua Egypt 4-5 ngày chơi ở Cairo khúc Pyramid thôi.

Hi ban, minh là nữ, ở TP HCM.
Mình cũng muốn tham gia.
Nếu được bạn cho mình email hoặc Facebook hoặc số đt để tiện trao đổi nhé.

Dear cả nhà,

Mình plan cho chuyến đi Morroco (Ma dốc) vào dịp Tết âm này, từ ngày 27/1 – 11/2 (15 days). Nhóm đã có 3 người mua vé chiều từ KL – Casablanca khứ hồi. Đang chờ mua chiều SG – KL khứ hồi nữa. Mình tuyển thêm 5 bạn nữa để đoàn đủ 8.
Visa Ma dốc dễ, Vé máy bay mua sớm dự kiến tầm 500-600 USD (nếu mua bi giờ), và tiền tour + KS + tour sa mạc + all entrance tickets là khoảng 800-900 USD (trừ ăn trưa, và các buổi ăn tối ở Casablanca, Chaouen, Marrakech and Essaouira tự túc). Total hết khoảng 1500 - 1600 USD cho trip này.
Bạn nào Tết này có hứng thú với Ma dốc và đặt gạch cứng thì join nhóm mình nhe. Vẫn tuyển nữ nhưng ưu tiên nam hơn xíu cho cân bằng âm dương
? he he.
Lịch trình mình sẽ đi các điểm sau, và mình sẽ mua tour nội địa nhé.

Casablanca - Rabat - Ouezzane – Chefchaouen, Fes, Fes - Ifrane - Midelt – Erfoud, Merzouga - Todra gorge , Dades - Ouarzazate ,Marrakech , Essaouira.

Cảm ơn cả nhà,
(Hình ST)
Cho m xin thông tin liên lạc nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back