What's new

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành chuyến Tioman Island T5-2019

• Mình ở HCM, nữ, tìm 2-4 bạn đồng hành đến Tioman Island (Malaysia). Và 1 điều mình muốn thì cái bằng scuba diving tại chỗ lun :D. Bạn nào có thành ý + hứng thú muốn join, vui lòng nhắn tin số điện thoại liên lạc đến email: [email protected] ;
  • Do mình cũng chưa mua vé, nên lịch còn thay đổi nhiều (mình rất vui nếu các bạn đồng hành chịu ngồi plan với mình)
  • Thời gian: 4-12/05 2019???
  • Sơ lượt lịch trình:
4/5: SGN-Johor Bahru-Mersing Jetty – Tioman Island (4:30PM)
5/5-8/5: lịch học diving (bạn nào ko theo lịch thì có thể tham gia cái tour island)
9/5: island tour
10/5: về Johor Bahru sau trưa, nếu mọi người thích thì mình về Singapore.
11/5: Singapore 1day tour
12/5: Singapore – SGN:D

Cám ơn bạn nào quan tâm.:love::love::love:

Last edited:
- ;);););)Mình update lại tình hình
  • Mình ở HCM, nữ, tìm 1-3 bạn đồng hành đến Tioman Island (Malaysia). Bạn nào có thành ý + hứng thú muốn join, vui lòng nhắn tin số điện thoại liên lạc đến email: [email protected] ;
  • Do mình cũng chưa mua vé, nên lịch còn thay đổi nhiều (mình rất vui nếu các bạn đồng hành chịu ngồi plan với mình)
  • Thời gian: 5-13/05 2019
  • Sơ lượt lịch trình: :love::love::love:
5/5: SGN-Johor Bahru- Mersing Jetty – Tioman Island (4:30PM) - SGN 8:50- JHB 11:40
6/5-9/5: lịch học diving (bạn nào ko theo lịch thì có thể tham gia cái tour island)
10/5: island tour
11/5: về Johor Bahru chuyến sớm nhất
12/5: JHB
13/5: JHB 7:20- SGN 8:20
Cám ơn bạn nào quan tâm.:D:D:D:D

Mình có đi đảo rồi, đảo này hơi buồn vì chỉ có đúng 1 quán ăn. Đi sau 4h chiều là hết bán. Bia thì cũng chỉ bán giới hạn vì đảo người Hồi Giáo họ không uống bia. Đảo nhỏ, bãi biển cực đẹp. Đoạn đường từ đất liền ra tới đảo, nếu biển động thì kinh khủng. Hôm mình đi hơn 2/3 người đi tàu ói, mình không say sóng nhưng người ta ói nhìn, nghe, ngửi xong muốn ói theo cho có phong trào :( . Đảo này rất đáng để đi. Mình cũng muốn đi mà vướng lịch đi TQ :(

Mình có đi đảo rồi, đảo này hơi buồn vì chỉ có đúng 1 quán ăn. Đi sau 4h chiều là hết bán. Bia thì cũng chỉ bán giới hạn vì đảo người Hồi Giáo họ không uống bia. Đảo nhỏ, bãi biển cực đẹp. Đoạn đường từ đất liền ra tới đảo, nếu biển động thì kinh khủng. Hôm mình đi hơn 2/3 người đi tàu ói, mình không say sóng nhưng người ta ói nhìn, nghe, ngửi xong muốn ói theo cho có phong trào :( . Đảo này rất đáng để đi. Mình cũng muốn đi mà vướng lịch đi TQ :(
cám ơn góp ý của bạn nha. nếu có dịp lập hội đi chỗ khác tiếp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back