What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi bờ Đông của Mỹ và Cuba

Mình dự định đi bờ Đông của Mỹ, từ New York, Philadelphia, Washington xuống Florida sau đó thì bay qua Havana, Cuba. Lịch trình là từ 13/4 đến 30/4. Mình có thể lái xe và visa ok. Hiện tại thì chỉ có một mình mình, ai muốn đi cùng thì ơi một tiếng nha.

Mình dự định đi bờ Đông của Mỹ, từ New York, Philadelphia, Washington xuống Florida sau đó thì bay qua Havana, Cuba. Lịch trình là từ 13/4 đến 30/4. Mình có thể lái xe và visa ok. Hiện tại thì chỉ có một mình mình, ai muốn đi cùng thì ơi một tiếng nha.
Thik lịch trình này,có visa Mỹ rồi mà bận mấy plan khác,phải tháng 10 11thì ok hơn

Vậy đi với mình đi, mình đi Los- sua đó đi tau Prices tới Vancouver- Newyork- Washington (ngắm hoa anh đào)- Los từ 22/03-10/04 đi chung ko?

Mình đã mua vé bay từ HCM qua Los từ 13/4 đến 30/4 giống thời gian của bạn nhưng mình có lịch trình đi khác bạn. mình cũng đi 1 mình. Từ 17/4 đến 25/04 mình ở Boston, NY, Washington DC. Không biết có trùng lịch với bạn không để đi chung có bạn cho vui

Bạn nào đi cung này rồi cho mình hỏi với:
Nếu bay từ Canada hay Mỹ qua Cuba có cần xin Visa trước ở Việt Nam hay không?
Mình nghe thông tin có thể mua Tem Tourist card ngay tại quầy check in của các hãng hàng không.
Nhờ hướng dẫn. Xin cảm ơn.

Bạn nào đi cung này rồi cho mình hỏi với:
Nếu bay từ Canada hay Mỹ qua Cuba có cần xin Visa trước ở Việt Nam hay không?
Mình nghe thông tin có thể mua Tem Tourist card ngay tại quầy check in của các hãng hàng không.
Nhờ hướng dẫn. Xin cảm ơn.
Không cần Visa, bạn có thể mua “tourist card” từ hãng máy bay (từ 50-100 đô khi làm on line checkin, và pickup ở gate cuối cùng trước khi bay qaa Cuba), cùng lắm tới phi trường Cuba làm thủ tục xin cũng đc.

Mình đã mua vé bay từ HCM qua Los từ 13/4 đến 30/4 giống thời gian của bạn nhưng mình có lịch trình đi khác bạn. mình cũng đi 1 mình. Từ 17/4 đến 25/04 mình ở Boston, NY, Washington DC. Không biết có trùng lịch với bạn không để đi chung có bạn cho vui
Ok, mình sẽ message riêng nha.

HI Bạn,
Bạn book Hotel va có lịch trình chưa ? Mình muon join với bạn ở Florida & Cuba...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back