What's new

Tìm bạn đồng hành đi châu Âu tháng 12 này

Status
Not open for further replies.
Mịnh định đi châu Âu từ 5/12 đến 5/1/09, lịch trình là Milan- Florence-Vernice-Áo-Paris. Có bạn nào cũng đi đợt này thì đi cùng vui quá nhỉ:)

Mịnh định đi châu Âu từ 5/12 đến 5/1/09, lịch trình là Milan- Florence-Vernice-Áo-Paris. Có bạn nào cũng đi đợt này thì đi cùng vui quá nhỉ:)

bạn định đi như thế nào?:)

Mình định đi bằng tầu từ Milan qua các nơi đến Áo rồi bay từ Áo về Paris

He he, mình đang định chơi venice đầu tháng 12, bạn ở venice những ngày nào để khớp lịch nhỉ???

Mình ở từ 11 đến 13 tháng 12 đấy. Đi cùng thì vui quá, có gì PM cho mình nhé. Yahoo của mình là hoanghaianh7980.

tiec qua ca nha oi, ban nicebee di som the thi chang gap nhau den tan 22 dec em moi sang den duc ma 5/1 ban da ve roi. Hay tranh thu di duoc ty nao hay ty do. YM: kimanh_bk_hn co gi lien lac voi minh nha
em cung di chau au nhung 22/12 em moi sang duc roi tu duc di cac nuoc thuoc khoi schengen nhung em di 1 minh buon qua muon tim ban dong hanh cho vui. Lan dau tien di chau au hoi so chua biet an o ra sao phuong tien di lai the nao co ai biet huong dan em voi a.

Cam on moi nguoi

Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu

Last edited by a moderator:
tiec qua ca nha oi, ban nicebee di som the thi chang gap nhau den tan 22 dec em moi sang den duc ma 5/1 ban da ve roi. Hay tranh thu di duoc ty nao hay ty do. YM: kimanh_bk_hn co gi lien lac voi minh nha
em cung di chau au nhung 22/12 em moi sang duc roi tu duc di cac nuoc thuoc khoi schengen nhung em di 1 minh buon qua muon tim ban dong hanh cho vui. Lan dau tien di chau au hoi so chua biet an o ra sao phuong tien di lai the nao co ai biet huong dan em voi a.

Cam on moi nguoi

Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu
bạn cho lịch trình đi, biết gì ae tư vấn thêm.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back