What's new

Tìm bạn đồng hành đi Hà Giang

Status
Not open for further replies.
Tình cờ tối qua xem tivi thấy giới thiệu Hà Giang , nên quyết định thay đổi chuyến đi Apchai thành Hà Giang .

Chúng ta sẽ đi 3 ngày : 19 - 20 - 21 tháng 12 ( vì tuần này đi Hạ Long )

Ai có kinh nghiệm thì giúp mình lên cung đường nhé !

Và ai tham gia thì Join vào luôn cho đông :D

Contact thông tin bên dưới

Thanks bác ViThanh

Con đường đi sao nhìn hiểm trở quá !

Lịch trình ngắn gọn thì dễ hình dung hơn , Đi từ A - B - C - D .........

Có ai tham gia với mình trong chuyến đi này không ? Đi 2 người đường xa buồn lắm !

Về cung Hà Giang thì có nhiều bài post cung đường và chia xẻ các kinh nghiệm lắm rồi, bạn chịu khó search 4rum. ình nhớ bạn black đã có vài bài chia sẻ rất chi tiết.

Bạn định đi bằng phương tiện gì?

Đã hình dung được con đường và địa điểm sau khi soi cái bửu bối của bác ViThanh , hum nào rảnh mời bác ly caphe

Sẽ đi bằng xe máy để cảm nhận hết vẻ đẹp của nó

Mà yeuhanoi đnag tính đi vùng nào của Hà Giang ấy nhỉ? Lộ trình của ViThanh có lẽ không là lộ trình cho người lần đầu lên Hà Giang.

Nếu là chuyến đi Hà Giang đầu tiên, có lẽ người ta sẽ nghĩ đến Cổng Trời Quản Bạ, đến Đồng Văn, Mèo Vạc và đến Cột Cờ Lũng Cú nhiều hơn...

Một mình bơ vơ giữa đêm khuya nghiên cứu cung đường và đia danh trước khi đến Hà Giang

Và mong sao có ai tham gia đi chung với mình chuyến này cho vui

Cái cung của pác vithanh đâu phải đi HG, chỉ lướt qua chút, đó là đi HSP mà, giờ qua đó chả có gì. Để cảm nhận hết cái đẹp của HG thì dù có đi bộ cũng chả cảm nhận hết, nói gì đến đi xe máy 3 ngày?! :D

Cái cung của pác vithanh đâu phải đi HG, chỉ lướt qua chút, đó là đi HSP mà, giờ qua đó chả có gì. Để cảm nhận hết cái đẹp của HG thì dù có đi bộ cũng chả cảm nhận hết, nói gì đến đi xe máy 3 ngày?! :D

Sẽ đi cưỡi ngựa xem hoa trước , đi lần 1 , lần 2 và còn nhiều lần nữa .....

Đúng là cảm nhận hết một nơi rộng lớn và đẹp thì vài ngày sao hết được

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,454
190,095
Latest member
tanlongvn
Back