What's new

Tìm bạn đồng hành đi Hà Giang

Status
Not open for further replies.
Tình cờ tối qua xem tivi thấy giới thiệu Hà Giang , nên quyết định thay đổi chuyến đi Apchai thành Hà Giang .

Chúng ta sẽ đi 3 ngày : 19 - 20 - 21 tháng 12 ( vì tuần này đi Hạ Long )

Ai có kinh nghiệm thì giúp mình lên cung đường nhé !

Và ai tham gia thì Join vào luôn cho đông :D

Contact thông tin bên dưới

Mình chưa móc lốp lần nào , nhưng chắc chắn phải biết làm vì đã thấy và gần như thuộc lòng cách móc lốp của các thợ sửa xe máy :D

Ấy da !

Em có 1 phát hiện ko hề nhảm nhí tẹo nào là bạn Siêu Nhân biết móc nốp bằng....mồm!
Thế cũng tiện !!:LL

Ấy da !

Em có 1 phát hiện ko hề nhảm nhí tẹo nào là bạn Siêu Nhân biết móc nốp bằng....mồm!
Thế cũng tiện !!:LL
Susu để nguyên cho bạn Yeuhanoi chuẩn bị, ko được làm bạn ấy tụt hứng :T:T:T ( hay susu cũng muốn đi nhưng ko đợi mời đích danh ? )

Susu để nguyên cho bạn Yeuhanoi chuẩn bị, ko được làm bạn ấy tụt hứng :T:T:T ( hay susu cũng muốn đi nhưng ko đợi mời đích danh ? )

Eoooo
Đúng là chú cháu có khác nhờ !!

Hảo í,hảo í ... =))

Eoooo
Đúng là chú cháu có khác nhờ !!

Hảo í,hảo í ... =))

đúng, cái bạn su này, làm bạn YHN tụt hết ..... hứng:T:T, kéo cái hứng cho bạn YHN nào(c)(c), cơ mà nghe thiên hạ đồn, bạn su có vẻ máu lém ý, đi đê bạn su :LL:LL.

Ó ò , Nói xong mà không làm thì chắc là mọi người không tin

Vậy sẽ quay một đoạn Video cách tháo lốp xe và post lên cho anh em phượt xem nhở ,

+ 1 là chứng minh , 2 là thực tập luôn
+ Giúp cho ai chưa biết làm học theo luôn

Được không nhở ?

Vẫn tiếp tục kiên trì kêu gọi mọi người đăng ký tham gia chuyến đi Hà Giang

eo, bác nào đi thì đăng kí đi, các bác cứ bàn chuyện móc lốp làm gì. Khéo vui quá lại phải chuyển tên topic thành : Ai đi Hà Giang móc lốp í chứ :))

Lên lịch và lên đường, cứ móc lốp với vá xe, sợ lại hỏng ngay từ hà nội. Đi đi...

Chính ra bạn YeuHN rất đáng yêu nhớ!

Cứ đầu trần không cần đội mũ sắt, lại còn biết "móc lốp bằng mồm" thảm nào "chân yếu tay mềm đằng sau" cứ thích phượt cùng

Nguyen với em Cua mà quảng cáo bán mũ sắt cho YeuHN chắc chỉ có ế hàng =))

Khi nào bạn YeuHN viết sách về Hà Giang nhớ bán cho mình một cuốn nhé! Mình đăng ký làm khách hàng đầu tiên .

Khi nào bạn post video clip dạy "móc lốp" cũng nhớ cho mình đường link để mình bảo TQH vào học nhé .

P.S. Bạn YeuHN nhớ bắt nhà in phải in ảnh bạn ở trang bìa nhé!

Tớ cũng chịu khó đọc bài của các bạn lắm, có bài làm tớ cười, có bài không.
Nhưng riêng bạn YeuHN, bài nào của bạn í cũng làm tớ cười, thế mới lạ chứ (c)

nhà ta, ném đá kinh quá, cho em hóng hớt tí, susu ơi, em cú nói thế.. bạn nhân trần chậy mất dép đứt cả xích đê đi hà giang kìa.... vào đây đúng là tay bai vạ gió, chẳng trúng đầu thì cũng trúng mẹp.... bạn nhân trần chắc không sao nhỉ... mẹt to the kia cơ mà, đơ được hết ha....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back