What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Hang Én (Quảng Bình) t6/2019

mình ở Hà Nội. Đang muốn trekking Hang Én vào t6 này. Đi tàu hỏa từ Hà Nội. Tour đặt qua công ty Oxalis, giá là 7,6 tr cho tour 2 ngày 1 đêm. Bạn nào có hứng thú có thể cmt. Many Thanks !!!!!

Thông tin về tour Hang Én của công ty Oxalis các bạn có thể tìm hiểu tại Google

Last edited:
Bạn đi mùng mấy , team có mấy ng rồi , thấy giá vé 7tr6 bao gồm những j vậy , đi từ hà nội - quảng bình có trong giá tour k , cũng đang thích quá mà k có cạ

mình định giữa tháng, đi mấy ngày cuối tuần, tận dụng được 2 ngày t7 và cn. đi từ Hà Nội bằng tàu hỏa. giá tour chỉ có bắt đầu khi họ đón mình ở khách sạn tại Phong Nha đến hết chuyến đi 2 ngày 1 đêm đó thôi

mình định giữa tháng, đi mấy ngày cuối tuần, tận dụng được 2 ngày t7 và cn. đi từ Hà Nội bằng tàu hỏa. giá tour chỉ có bắt đầu khi họ đón mình ở khách sạn tại Phong Nha đến hết chuyến đi 2 ngày 1 đêm đó thôi
Vậy chi phí tổng là bao nhiu nhỉ , mình chỉ có 1 mình thui à , team b có mấy ng rồi , cũng thích đi quá à

chi phí khoảng hơn 10tr. tiền vé tàu khoảng 6 7 trăm/ chiều. tiền tour cty là 7,6 tr. tiền khách sạn, hostel dưới 2 tr. mình ko có nhóm gì cả

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back