What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Lệ Giang- Shangrila tháng 6 hoặc tháng 7

Chào cả nhà,

Tầm cuối tháng 6 đến giữa tháng 7 mình có khá nhiều thời gian rảnh nên muốn đi du lịch dài ngày 1 chuyến. Vô tình thấy những bức ảnh về Lệ Giang-Shangrila và thực sự bị cuốn hút với phong cảnh & con người xứ đó nên mình lập topic này để tìm bạn đồng hành ngao du Lệ Giang-Shangrila. Hiện mình vẫn chưa lên được lịch trình, hy vọng sớm tìm được đồng bọn để cùng nhau bàn bạc và lên lịch trình cho chuyến đi. Thân ái & cảm ơn cả nhà đã đọc:)

Mình vừa đi về các bạn lên plan đi chỗ nào cần thắc mắc mình biết sẽ giải đáp cho các bạn nha, qua đó khỏi bỡ ngỡ nhiều.
Bạn có thể cho mình tham khảo lịch trình + chi phí chuyến đi vừa rồi của bạn k. Cám ơn b nhìu nha

Chào cả nhà,

Tầm cuối tháng 6 đến giữa tháng 7 mình có khá nhiều thời gian rảnh nên muốn đi du lịch dài ngày 1 chuyến. Vô tình thấy những bức ảnh về Lệ Giang-Shangrila và thực sự bị cuốn hút với phong cảnh & con người xứ đó nên mình lập topic này để tìm bạn đồng hành ngao du Lệ Giang-Shangrila. Hiện mình vẫn chưa lên được lịch trình, hy vọng sớm tìm được đồng bọn để cùng nhau bàn bạc và lên lịch trình cho chuyến đi. Thân ái & cảm ơn cả nhà đã đọc:)

Mình và 2 gia đình nữa đã lên kế hoạch đi cung Vân Nam này từ 22-30/6/2019. Lịch trình đã lên hết sức cụ thể và chuẩn bị xin visa xong là sẽ triển khai book vé máy bay, vé tàu và KS.

Ok b nha. Minh sẽ lập group sớm:)
lên Plan sớm đi , còn xin Visa nưa
Chào cả nhà,

Welcome bạn. Thiệt ra mình cũng không biết tiếng Trung, đợi xem có bạn nào join nữa không rồi bọn mình bàn bạc kế hoạch nhé
Lịch trình Saigon - Côn Minh - Đai Lí - Lệ Giang - Shangrila.
Ngày 1: Sài Gòn - Côn Minh - Đại Lí
Ngày 2: Đại Li ( Tam Tháp - Sùng Thánh Pháp Tự - Hồ Nhỉ Hải - Thành cổ Đại Lí )
Ngày 3 : Đại Lí - Lệ Giang ( Đại Nghiên Cổ Trấn - Mộc Phủ - Vạn Cổ Lầu )
Ngày 4: Công viên Hắc Long Đàm - Thúc Hà + Bạch Sa cổ trấn
Ngày 5: Ngọc Long Tuyết Sơn - Thung Lũng Lam Nguyệt
Ngày 6: Lệ giang - Hổ Khiếu Hiệp (Tiger Leaping Gorge) - Shangrila
Ngày 7: Đồi Quy Sơn - Tu viện Tùng Tán Lâm - Cổ thành ánh trăng
Ngày 8: Công viên Potatso
Ngày 9: Thạch ca tuyết sơn - Bắt Bus đêm đi Côn Minh
Ngày 10: Côn Minh ( công viên đá ....... )
Ngày 11; Côn Minh -Sài Gòn
Các bạn đọc cho ý kiến .

Lịch trình Saigon - Côn Minh - Đai Lí - Lệ Giang - Shangrila.
Ngày 1: Sài Gòn - Côn Minh - Đại Lí
Ngày 2: Đại Li ( Tam Tháp - Sùng Thánh Pháp Tự - Hồ Nhỉ Hải - Thành cổ Đại Lí )
Ngày 3 : Đại Lí - Lệ Giang ( Đại Nghiên Cổ Trấn - Mộc Phủ - Vạn Cổ Lầu )
Ngày 4: Công viên Hắc Long Đàm - Thúc Hà + Bạch Sa cổ trấn
Ngày 5: Ngọc Long Tuyết Sơn - Thung Lũng Lam Nguyệt
Ngày 6: Lệ giang - Hổ Khiếu Hiệp (Tiger Leaping Gorge) - Shangrila
Ngày 7: Đồi Quy Sơn - Tu viện Tùng Tán Lâm - Cổ thành ánh trăng
Ngày 8: Công viên Potatso
Ngày 9: Thạch ca tuyết sơn - Bắt Bus đêm đi Côn Minh
Ngày 10: Côn Minh ( công viên đá ....... )
Ngày 11; Côn Minh -Sài Gòn
Các bạn đọc cho ý kiến .
Sorry cả nhà, đợt nì mình hơi bận nên k theo sát sao đc vụ này. Mình thấy lịch trình này có vẻ hơi dài, mình sợ nhiều bạn không săp xếp đc thời gian í

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back