What's new

Tìm bạn đồng hành đi Nhật sau tết ta 2016

Tình hình là chờ đợi hoài không thấy có topic đi Nhật sau Tết, nên mình mở topic rủ rê tìm kím bạn đồng hành du lịch Nhật sau Tết ta. Trong khoảng tháng 22016

Thời gian dự định khoảng 5-7 ngày. Do tụi mình free time nên cũg dễ. Nhóm mình có 2 nam rồi, đã chuẩn bị hồ sơ, nhưg chưa xin visa, vì đang đợi visa Hongkong về dán vô passport cho "đẹp" xíu, keke.

Có ai đi Nhật trong dịp này không? Budget của bọn mình khoảng 20tr/người, luôn vé máy bay. Lịch trình thì sẽ bàn cụ thể với nhau :)

Last edited:
Tình hình là chờ đợi hoài không thấy có topic đi Nhật sau Tết, nên mình mở topic rủ rê tìm kím bạn đồng hành du lịch Nhật sau Tết ta.

Thời gian dự định khoảng 5-7 ngày. Do tụi mình free time nên cũg dễ. Nhóm mình có 2 nam rồi, đã chuẩn bị hồ sơ, nhưg chưa xin visa, vì đang đợi visa Hongkong về dán vô passport cho "đẹp" xíu, keke.

Có ai đi Nhật trong dịp này không? Budget của bọn mình khoảng 20tr/người, luôn vé máy bay. Lịch trình thì sẽ bàn cụ thể với nhau :)

Chào bạn,

Mình cũng plan đi Nhật sau tết ta nè, dự định là cuối tháng 3. Visa thì mình mới nhận hôm nay, cũng đang tính mò lên Phượt tìm bạn đồng hành thì gặp topic này của bạn :p

Bạn đi từ SG hay HN? Mình dự định đi 1 lèo 3 nước Đài Loan - Nhật - Hàn luôn, dự kiến ban đầu đi 10 ngày, nhưng chắc mình sẽ xin nghỉ để đi thêm vài ngày nữa :p Budget của Pany cũng tầm khoảng 25tr/ng đổ lại cho toàn tour included vé máy bay.

Nếu được bọn mình lập nhóm đi chung cho vui :)

Thân,

sau ko đợi đầu tháng 4 đi ngắm hoa anh đào luôn chủ thớt.
Hì. Đầu thág 3 mình không còn ở vn rồi bạn, nên k kịp ngắm hoa đào

Chào bạn,

Mình cũng plan đi Nhật sau tết ta nè, dự định là cuối tháng 3. Visa thì mình mới nhận hôm nay, cũng đang tính mò lên Phượt tìm bạn đồng hành thì gặp topic này của bạn :p

Bạn đi từ SG hay HN? Mình dự định đi 1 lèo 3 nước Đài Loan - Nhật - Hàn luôn, dự kiến ban đầu đi 10 ngày, nhưng chắc mình sẽ xin nghỉ để đi thêm vài ngày nữa :p Budget của Pany cũng tầm khoảng 25tr/ng đổ lại cho toàn tour included vé máy bay.

Nếu được bọn mình lập nhóm đi chung cho vui :)

Thân,

Hi bạn,

Mình cũg mới thấy bạn nhận được visa bên topic Nhật. Hehe.
Mình đi từ SG. Nếu đi 3 nước như bạn tính cũg ok, vì mình cũg nhắm tới Đài với Hàn, nhưg muốn đi NHật hơn, đặng năm sau đi Châu Âu. Có visa Nhật thù được đi Hàn với Đài, nên nếu tiện thì đi 1 lèo 3 nước thì quá đã, hehe. Nhưng bị cái mình muốn đi vào tháng 2, bạn có đi được không? , vì đầu thág 3 mình lấy vé máy bay đi chổ khác rồi.

Àh, bạn cho mình xin lịch trình Nhật của bạn nộp LSQ để mình tham khảo được không? Mình chưa xong vụ lịch trình nữa. Mail mình là [email protected]

Thanks bạn :)

Mình dự kiến phượt Japan khoảng 2/3/2016 đến 9/3/2016. Bạn cho mình số lien lạc, trao đổi về chương trình được không?
Số của mình 0909 07 3097 (Cường)

Chị ơi em cũng đang định đi 3 nước đó từ cuối tháng 3 chị ơi thể nào cho em plan và chi phí được k chị Pany

Hì. Đầu thág 3 mình không còn ở vn rồi bạn, nên k kịp ngắm hoa đào

Hi bạn,

Mình cũg mới thấy bạn nhận được visa bên topic Nhật. Hehe.
Mình đi từ SG. Nếu đi 3 nước như bạn tính cũg ok, vì mình cũg nhắm tới Đài với Hàn, nhưg muốn đi NHật hơn, đặng năm sau đi Châu Âu. Có visa Nhật thù được đi Hàn với Đài, nên nếu tiện thì đi 1 lèo 3 nước thì quá đã, hehe. Nhưng bị cái mình muốn đi vào tháng 2, bạn có đi được không? , vì đầu thág 3 mình lấy vé máy bay đi chổ khác rồi.

Àh, bạn cho mình xin lịch trình Nhật của bạn nộp LSQ để mình tham khảo được không? Mình chưa xong vụ lịch trình nữa. Mail mình là [email protected]

Thanks bạn :)

Ủa, theo mình biết thì có visa Nhật sẽ xin cái application form để vô Taiwan thôi chứ Korea thì bạn vẫn phải xin visa riêng mà???
Mình cũng mới xin lại visa Nhật xong, mà tuần sau mình đi rùi, qua đó trượt tuyết, biết trước m đợi qua Tết đi chung với b cho vui :)

Chị ơi em cũng đang định đi 3 nước đó từ cuối tháng 3 chị ơi thể nào cho em plan và chi phí được k chị Pany

Hi bạn,
Plan chi tiết cho mình email mình gửi cho bạn nhé. Chi phí mình sẽ giới hạn trong khoảng 25tr đổ lại. Nếu mua được vé mbay càng rẻ thì càng tốt :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back