What's new

[Chưa chốt đoàn] TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH ĐI PHƯỢNG HOÀNG CỔ TRẤN - TRƯƠNG GIA GIỚI DỊP TẾT DƯƠNG LỊCH 2020

Hi mọi người,

Tình hình là mình rất muốn đến Phượng Hoàng Cổ Trấn và Trương Gia Giới dip tết dương lịch 2020, mình đã đi nước ngoài vài lần nhưng chưa lần nào thấy tuyết cả, nên lần này chọn thời điểm vào cuối năm, lúc đó cảnh vừa đẹp mong manh hữu tình, lại có tuyết và khách du lịch ko quá đông nữa (theo như mình tìm hiểu)

Mình lập topic này mong muốn được tham gia với các bạn đang có ý định muốn đến PHCT & TGG 1 lần, mình chỉ có máu đi du lịch và chụp choẹt thôi chứ ko có kinh nghiệm nhiều gì cả, nên bạn nào muốn đi và đến dịp này mình lập team đi chung cho vui nhé!

Hoặc có nhóm nào đi thì cho mình join với ^^

Last edited:
Vẫn còn tuyết và băng tan nên cảnh sẽ khác á bạn (theo mấy bạn đã đi và về review lại thế :D)
Đi vào thời gian này mình thấy vắng nữa
Chắc mấy bạn í đi năm nào đó, chứ năm ngoái mình đi chính tết, chẳng có tuyết hay băng đâu nhé, hôm về ở Trường Sa còn mưa to.

Sao hok ai trả lời tớ thế, còn nhận tv không vậy leader???? Còn thì cho tớ thông tin cũng như cách liên lạc???

Hi mọi người,

Tình hình là mình rất muốn đến Phượng Hoàng Cổ Trấn và Trương Gia Giới dip tết dương lịch 2020, mình đã đi nước ngoài vài lần nhưng chưa lần nào thấy tuyết cả, nên lần này chọn thời điểm vào cuối năm, lúc đó cảnh vừa đẹp mong manh hữu tình, lại có tuyết và khách du lịch ko quá đông nữa (theo như mình tìm hiểu)

Mình lập topic này mong muốn được tham gia với các bạn đang có ý định muốn đến PHCT & TGG 1 lần, mình chỉ có máu đi du lịch và chụp choẹt thôi chứ ko có kinh nghiệm nhiều gì cả, nên bạn nào muốn đi và đến dịp này mình lập team đi chung cho vui nhé!

Hoặc có nhóm nào đi thì cho mình join với ^^
mình cũng định đi ah, nhưng tháng 10 đi đẹp hơn. Nếu được thì lên kh đi chung.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back