What's new

Tìm bạn đồng hành: Đi Úc và New Zealand T11-T12/2017

Hi all,

Tớ dự định đi Úc và New Zealand dài ngày từ đầu T11 tới khoảng giữa hoặc cuối T12/2017 này.

Bạn nào cũng muốn đi dài dài chậm chậm để cảm nhận 2 đất nước này thì join cùng tớ!

Đúng vào đầu mùa hè của họ nên thời tiết sẽ ấm áp dễ chịu ^^

helo mình cũng có dự kiến tương tự, đi sydney, brisbane ngăm phượng tím rồi vòng về qua nz, lên lịch chi tiết đi bạn

Bạn nào đi new zeland mua tour kiwiexperience ấy thấy ok và vui lắm từ bắc xuống nam luôn.
Mình đi úc 3 lần và new zealand 2 lần rồi chắc lâu lắm mới quay lại :(

Hello,

Tớ có Visa NZ rồi, chưa sắp xếp đc khi nào đi.

Roadtrip thì cũng sẵn sàng vì tớ có bằng lái quộc tế (VN cấp) và kinh nghiệm lái tay lái thuận ở VN, Canada, tay lái nghịch ở Thái, Malaysia và Singapore. Sắp tới tớ tính lấy cái bằng lái của Singapore vì nó lợi hại hơn.

inbox tớ nhé.
Bạn ơi, bạn đã đi chưa? Nếu chưa đi thì có dự định đi không? Nhóm mình tính đi roadtrip từ giữa t4 đến đầu t5 ngắm mùa thu

mình có sẵn visa Úc rồi , visa NZ chưa có , hiện đang rảnh rỗi có thể xách túi lên và đi ngay , bạn Leader cho nhập nhóm nhé

Mình thích đi NZ vào dịp Xmas, bây giờ xin còn kịp ko? Xin du lịch tự túc đi NZ dễ ko ? Mình đã đi chau au, mỹ , úc rồi

Tớ dự định đi Úc và New Zealand dài ngày từ đầu T11 tới khoảng giữa hoặc cuối T12/2017 này.

Bạn nào cũng muốn đi dài dài chậm chậm để cảm nhận 2 đất nước này thì join cùng tớ!

Đúng vào đầu mùa hè của họ nên thời tiết sẽ ấm áp dễ chịu ^^[/QUOTE]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back