What's new

[Đã hủy] tìm bạn đồng hành du lịch Đà Lạt Nha Trang ngày 10 đến 13/12/2015

Status
Not open for further replies.
Dear bà con, hiện tại lịch trình này của em buộc phải dừng bất ngờ, do em bị đau bao tử, loét dạ dày cấp tính, bác sĩ ko cho phép đi vì phải điều trị theo dõi, nên lịch trình phải tạm dừng ạ

Em rất tiếc khi phải báo như thế, hix, tiếc hùi hụi. Em chân thành cảm ơn các bác đã quan tâm đến bài viết của em.

Mình được bạn giới thiệu trang phuot.vn để tìm bạn đồng hành du lịch. Vì thời gian du lịch của mình ko có nhiều nên mình chỉ có thể đi từ ngày 10 đến 13/12 là phải về SGN lại.

Tính mình nói thẳng và cũng là lần đầu đi du lịch với bạn phượt (nếu có ai tình nguyện đi cùng) nên mình muốn nói thẳng,mích lòng trước nhưng được lòng sau hén.

Bạn đi cùng với mình nam hay nữ đều được ạ, mình sinh năm 1987, biết đường đi du hí càng tốt, nếu ko thì trên đường đi vừa đi vừa hỏi đường để đi đến các nơi tham quan :D . Vì là lần đầu du lịch cùng nên để tránh khó xử thì chi phí chia đôi (nếu phải ở chung phòng, ăn uống cùng), các phần khác thì......chúng ta phải tự lo thân chúng ta.....:D

Mình mong muốn chúng ta đều trung thực với nhau hén ( trung thực về mọi mặt, đời sống cá nhân của mỗi người thì riêng tư )vì là đi cùng lần đầu thì phải để lại ấn tượng về nhau chứ nhỉ.

Giờ mình nói đến hành trình của mình

Mình dự định tối 9/12 sẽ đi xe giường nằm lên Đà Lạt, chưa dám book phòng vì mới có 1 mình nên nhát tay. Sáng sớm 10/12 sẽ đến Đà Lạt. Mình đến Đà lạt nhiều lần nhưng vẫn chưa tham quan hết các điểm như : Lang Biang, làng cù lần, Datanla, Đường hầm đất sét (ko biết 1 ngày di hết ko nhở).Tối đi bộ uống sữa nóng, ăn quà vặt....toẹt vời

Sáng sớm 11/12 tầm 7h30 mình sẽ bắt xe ra Nha Trang để kịp đi Vinpearl (mình 2 lúa, già rầu mà chưa biết mùi Vinpearl ra sao)...mình muốn dành 1 ngày ở Vinpearl

Ngày 12/12 mình muốn đi lặn ngắm san hô, đi tắm bùn,chơi trò cảm giác mạnh (mà tour thì chưa rõ biết ở đâu, bạn nào hứng thú đi cùng cho mình xin ý kiến nhé). Buổi tối ăn quà vặt, ai quởn thì đi bar...hehe

Sáng ngày 13 mình bay về SGN, mình thấy web vn sáng 13/12 từ Nha Trang ve SGN có vé tầm 800k nên mình sẽ đi chuyến đó

Rất mong bạn nào có hứng thú đi hành xác cùng với mình thì pm lại cho mình nhé

Zalo cho mình qua số: 01662887487 nhé

Thanks các bạn đã đọc bài dài ngoằng của mình

Brgds/

Last edited:
Re: tìm bạn đồng hành du lịch Đà Lạt Nha Trang ngày 10 đến 13/12/2015

Phượt phải đi xe máy mới zui bạn ơi

Bạn hiền ơi,mình ko có nhều thời gian,nên buộc phải đi xe thế này, đến Đà Lạt hay Nha Trang mình mới thuê xe chạy

Hi chị,em tên Hiếu SN:90;
già như em đây cũng chưa được đi Nha Trang lần nào hết,
có j cho e đi chung cho mở mang tầm nhìn với chị nhé.
https://www.facebook.com/trung.rk

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back