What's new

Tìm bạn đồng hành Lệ Giang - Shangrila ngày 23.4 - 1.5.18

Nhóm mình cần tuyển thêm bạn đồng hành đi cung Lệ Giang - Shangrila, nhóm mình ở Đà Nẵng được 3-4 người rồi, sẽ bay đi HN, dự tính lịch trình như sau , sau khi tham khảo vé máy bay và xe thì mình thấy vé máy bay khá rẻ và tiện đường di chuyển nên 1 só chặng sẽ bay ạ :
ngày 23.4.18 bay ra HN, bay HN - Côn Minh , đến CM 1 sẽ ở lại sáng mai bay Shangrila hay sẽ lên tàu đi lên LG rồi từ Shangrila bay về Côn Minh.
Do đoàn không có bạn biết tiếng Hoa nên cần tuyển thêm mem biét tiếng HOa cho thuận tiện ạ.
Lịch trình :
- Ngày 1 : ĐN-HN- Côn Minh : bay
- ngày 2 : Côn Minh - Shangrila : bay, sẽ ở lại Shangrila ngày 2,3 , 4
- Ngày thứ 4 : lên xe về Lệ Giang ăn chơi đến hết ngày 30.4 về lại Côn Minh để ngày 1.5 vè lại HN ạ

Chào các bạn, mình là admin của page "Thích khám phá" và nhóm "Go with me - Tìm bạn đồng hành". Mình hy vọng các bạn có thể bớt chút thời gian ghé qua page của mình và chia sẻ nhiều thông tin hữu ích cho các bạn đam mê du lịch như mình, từ cách đi lại, đặt vé, đặt phòng, lên danh sách những địa điểm nên đi cũng như tìm bạn đồng hành vi vu bốn phương.
Link of my page: https://www.facebook.com/lovetravelling.fr/
My group: https://www.facebook.com/groups/mytravelbuddyandme/
Cảm ơn các bạn! ^^

đúng ròi bạn ơi, 824 ndt, vẫn rẻ hơn đi đg bộ. :D, đi lên Lào cai mất 300k, rồi ngủ 1 đêm đẻ mai đi Hà Khẩu - Côn Minh. nữa, tính ra vô vạy

Tiện hơn chứ rẻ hơn thì không đúng đâu. Đêm đi tàu lên Lào cai, vé nằm cũng chỉ tầm 300k, sáng sớm hôm sau là qua Hà Khẩu đi Côn Minh, tiền xe mất chỉ tầm 200 tệ đổ về. chênh nhau 500 tệ đấy bác. Mà ngủ 1 đêm cũng cho căng 2 người 1 phòng 200 tệ (phòng xịn ở cái chốn biên giới này) thì cũng chỉ có độ 100 tệ một người nữa.

Tiện hơn chứ rẻ hơn thì không đúng đâu. Đêm đi tàu lên Lào cai, vé nằm cũng chỉ tầm 300k, sáng sớm hôm sau là qua Hà Khẩu đi Côn Minh, tiền xe mất chỉ tầm 200 tệ đổ về. chênh nhau 500 tệ đấy bác. Mà ngủ 1 đêm cũng cho căng 2 người 1 phòng 200 tệ (phòng xịn ở cái chốn biên giới này) thì cũng chỉ có độ 100 tệ một người nữa.

Tiện phát nữa làm chuyến tầu từ Hà khẩu đi Đại lý, lại được ngắm Đại lÝ

Cho mình một suất hóng với, mình cũng muốn đi trong khoảng thời gian này ^^. Mình ở HCM và cũng biết chút tiếng Trung

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back