What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm Bạn đồng hành - Xin đi ghép

Do mình stress quá nên muốn tìm ai đó đi ghép chung đi đâu đó đông nam á ( hoặc đi đâu cungz được miễn là visa dễ xin) - mình chỉ rảnh từ 08-16/10, ai có đi đâu trong khung thời Gian trên cho mình ghép đi chung nha. Xin cảm ơn

Do mình stress quá nên muốn tìm ai đó đi ghép chung đi đâu đó đông nam á ( hoặc đi đâu cungz được miễn là visa dễ xin) - mình chỉ rảnh từ 08-16/10, ai có đi đâu trong khung thời Gian trên cho mình ghép đi chung nha. Xin cảm ơn
Bạn đi Trung Quốc k ? Phượng Hoàng Cổ trấn. Mình plan đi từ 8 hoặc 10/10 nhưng mình đi tour. Mình book tour cty này uy tín và ok nhưng tạm hết chỗ, đang chờ nhả chỗ.

đi 1 mình hơi chán, k có ai chụp choẹt hình chung nên kiếm thêm đồng hành. Do mình do dự vì đi 1 mình nên k xác nhận luôn chỗ với cty du lịch giờ phải chờ

Khi na2o ban tinh di vay?

đi 1 mình hơi chán, k có ai chụp choẹt hình chung nên kiếm thêm đồng hành. Do mình do dự vì đi 1 mình nên k xác nhận luôn chỗ với cty du lịch giờ phải chờ
Đồng cảnh với bạn, đi một mình đăng ký tour cũng khó. Đang đăng ký Fiditour đi Hà Giang ngày 17/10 nhưng họ chưa chịu xác nhận vì phải chờ người ở ghép. Mình ở BD

minh thi chi muon di seoul hay Hng Kong,nhung luc nay dich qua nen chua co du tinh gi,neu sau nay het dich covid,ban di Hong kong khong? zalo 0974380121.minh o sai gon

Minh du dinh Đi Philippines 4 ngay, 7/10 toi 10/10, ban co muon tham gia khong?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,191
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back