What's new

[Hỏi đáp] Tìm bạn đồng hành xuyên việt hè 2015.

pxtanh

Phượt thủ
Bạn kiểm tra xem mỗi ngày có thể đạp bao nhiêu km. Mỗi nơi đi qua có thể tham quan gì. Mọi ng sẽ dễ theo dõi

linhntaim

Phượt tử
mình cũng rất muốn làm cuốc đi đây đó bằng xe đạp. khi nào chốt kế hoạch sang khâu chuẩn bị ới mình nhé :) riêng đến Phan Thiết mình thích ra mấy chỗ cồn cát đằng Mũi Né hơn :D

fb: [url]https://www.facebook.com/linhnt.aim[/url]

vietanhantares

Phượt tử
Cái quan trọng là nếu muốn chuyến đi suôn sẻ thì ta nên thống nhất một vài điểm chung ạ. Rồi lên kế hoạch chuẩn bị cho nó suôn sẻ.

cutyjohnson

Phượt thủ
Giữa tháng 6 là ko gặp bạn được rồi hịhi, nhóm mình đi vào giũa tháng 4 hy vọng sẽ gặp bạn ở Hà Nội và giao lưu với bạn trước khi bạn lên đường hhihi

nguyenanh91

Phượt tử
đoàn của mùa hè xanh đó bạn, tổ chức hàng năm từ đầu tháng 7, hành trình khoảng 35 ngày

vietanhantares

Phượt tử
Chào các bác,
Hiện tại em có một số dự án chưa thể tạm dừng, bên cạnh đó là em muốn đi lâu hơn và nhiều hơn. Cụ thể với khoảng thời gian từ 6 tháng đến 1 năm. Do em đang là sinh viên, quỹ thời gian khá eo hẹp.
Vậy nên có lẽ topic này sẽ dừng lại ở việc kết bạn, làm quen và đánh dấu một sự chuyển biến về nhận thức của em.
Em, cháu xin chân thành cám ơn phuot.vn, các bác, các chú và các anh chị và các bạn.
*
Tĩnh dĩ tu thân,.
[url]www.fb.com/sir.vietanhle[/url]