What's new

tìm bạn du lịch bụi bằng xe máy từ Sài Gòn đến Nha Trang

Status
Not open for further replies.
Mình hiện ở Sài Gòn, khoảng tháng 7 này mình có dự định đi du lịch bụi bằng xe máy từ Sài Gòn đến Nha Trang.Xuất phát từ SG đi dọc các bãi biển ở Bình Thuận, Ninh Thuận rồi đến Nha Trạng về bằng xe lửạ Dự kiến đi khoảng 10 ngàỵTụi mình sẽ đi qua Mũi Né, Mũi Cà Ná, biển Ninh Chữ, biển Dốc Lềt,Vịnh Vân Phong và các địa danh xung quanh. Nếu thích có thể ở lại lâu hơn dự kiến.Các bạn nào có ý định như mình thì liên lạc với mình để trao đổi thêm nha giay vai nam ha noi, mình tên Thoại 0919105810. Nhóm mình cần khoản 4 người (2 cặp nam nữ).Nếu ai là thổ địa ở các vùnh mình đi qua nếu muốn mình có thể về chung đường sẽ rất vui.Tụi mình sẽ có thêm nhiều bạn, học hỏi, và biết thêm nhiều cảnh đẹp của Việt Nam.Mong nhận được hồi âm sớm của các bạn. Chúc mọi ngừoi 1 ngày vui vẻ.

Last edited by a moderator:
Cho em hỏi khi nào lên đường thế, em cũng muốn làm một chuyến du lịch như này nhưng là con gái nên không dám đi một mình. Thế cho em đi ké với nhá?

Chương trình này nghe hay lém, em cũng muốn phượt chung. Có cho em đi ké không nhẩy? Nhưng mà... Em kô bít đi xe máy.... có được kô vậy?

em không biết đi xe máy thì em phải đi xe ôm rùi. Vậy em mau tuyển tài đi nhé.

Bác nì là đàn ông, con giai mà ko chịu học xe máy thì mấy đứa bác định để bạn gái ôm thằng khác hay sao?

Bác nì là đàn ông, con giai mà ko chịu học xe máy thì mấy đứa bác định để bạn gái ôm thằng khác hay sao?

mình chưa có dám nhận lời , vì đang có plan đi công tác gần 15 tỉnh rùi. Dzất muốn đi lắm lắm......:))

kô nhẽ em kô đi xe máy được là không cho em đi cùng ah? Em kô bít đi xe máy nhưng bít lái xe hơi có đc ko nhẩy kakaka

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,189
189,947
Latest member
uyen13579
Back