What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn du lịch cam- thái -malai-sing sau ngày 14/2/2019

Tìm mem đi đông nam á bằng xe bus nhen
Xuất phát ở Sài gòn
Ở cam 2 ngày , thái 2 ngày, malai 2 ngày , sing 1 ngày
Lịch có thể thay đổi địa điểm tham quan thỏa thuận
Ae nào rãnh lập team đi chung cho vui

Xuất phát ở Sài gòn
Bạn cưỡi ngựa xem hoa sao? sêm riệp cam thăm aco có cưỡi ngựa xem hoa cũng mất 2 ngày chưa nói dịch chuyển các vị trí khác.

Bạn cưỡi ngựa xem hoa sao? sêm riệp cam thăm aco có cưỡi ngựa xem hoa cũng mất 2 ngày chưa nói dịch chuyển các vị trí khác.
Mình tính ngày là 1 ngày đêm đó. Mà tính đi gần chỗ trọ thôi. Trung tâm pnombenh , trung tâm Bangkok , trung tâm kualalumpua, với trung tâm sing thôi. Ko có đi xa. Mình thấy mướn xe máy đi lòng vòng thủ đô mỗi nước thì từ 6h-21h là tương đối ổn mà. Với lại chưa tính thời gian đi chuyển nha mn.thanks bạn đã quan tâm. Nếu mn có lịch nào hợp lý hơn mình bàn lại.

Mình tính ngày là 1 ngày đêm đó. Mà tính đi gần chỗ trọ thôi. Trung tâm pnombenh , trung tâm Bangkok , trung tâm kualalumpua, với trung tâm sing thôi. Ko có đi xa. Mình thấy mướn xe máy đi lòng vòng thủ đô mỗi nước thì từ 6h-21h là tương đối ổn mà. Với lại chưa tính thời gian đi chuyển nha mn.thanks bạn đã quan tâm. Nếu mn có lịch nào hợp lý hơn mình bàn lại.
thế là bạn đi chụp ảnh tự sướng chứ đâu có phải đi du lịch hay thăm quan đâu. mình nghĩ bạn đi khám phá thì lên đến cảm điểm chính cần đến và ở đó đủ thời gian tìm hiểu

Xuất phát ở Sài gòn
Mình cũng chỉ dư khoảng đó thời gian... Nếu được cho mình lịch cụ thể nha khoảng 25/2 mình rãnh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,455
190,095
Latest member
tanlongvn
Back