What's new

Tìm bạn lang thang Ai Cập... ( tháng1 /2014 )

Mình muốn kiềm 1 vài bạn thành 1nhóm đi du lich bụi Ai Cập trong thời gian đầu năm 2014.

Lang thang Ai Cập trong khoảng 10ngày đến 2 tuần

về lích trình đi thì có thể bàn bạc cụ thể hơn khi đã có nhóm, có thêm 1bạn là thành nhòm 2ngưởi rồi :D

đự tính khoản chi phí trong thgian ở Ai Cập khoản 700$ đên 800$

(tham khảo của những thánh viên đi trước, tuy thgian hơi lâu nhưng cũng khó rõ ràng về điạ điểm, quán xá )

liên lac với mình qua email: [email protected]

hiện tại mình đang ở bên phía bờ tây châu phi,cuối năm nay minh kết thúc công viêc và muốn du lich đên Ai Cập trước khi về vn ăn tết mà đi một mình thì buồn quá nên muốn rủ rê tạo thành nhóm đi cho vui va chia sẽ dc nhiểu hơn.

thks.

Re: tìm bạn lang thang Ai Cập... ( tháng1 /2014 )

Mình quan tâm đến chuyến đi này. Bạn đã dự định ngày đi về cụ thể chưa?

hi hoatran,

Mình chưa cụ thể ngày giờ của chuyến đi, tại vì mình muốn kiếm 1 vài bạn nửa rồi lập nhóm sẽ bàn bạc với nhau cho thuận tiện tất cả mọi người, nhưng chỉ trong thgian đầu tháng 1 và về vn trước têt âm lịch đó. Thgian như vậy thì có phù hợp với bạn không :D

THks

all: có vài bạn mail mình hỏi về lịch trình chuyến đi như thế nào thì mình xin trả lời là mình chưa có lên lịch, mình muốn có nhóm thì sẽ thống nhất lấy y kiến nhóm, tất nhiên mình sẽ tư vấn những điểm cần đến, mình nghiên cứu những địa điểm ,cách di chuyển cũng nhiểu rồi nên mới đưa ra thgian chuyến đi trong 10ngày đến 2tuần là oke.
Những nơi bạn cần tham khảo về Ai Cập :
+ thủ đô Cairo
+ thanh phố luxor
+ thánh phố Alexandra
+ thanh pho Aswan
(từ Aswan có thể đi xe trong khoản 6h ra ốc đảo siwa giữa sa mạc , xem cam sa mạc buổi tối nó lạnh như thế nào :D )

Thời gian đó phù hợp với mình. Mình sẽ tham khảo về những địa điểm bạn đề cập. Có thông tin gì mới về các thành viên khác bạn cập nhật cho mình hén. Cảm ơn bạn.

Giấc mơ của mình...huhu nhưng bạn xuất phát từ đâu vậy? Bạn dự kiến bao nhiêu $? Bạn đã mua vé chưa vậy?Mình cũng có dự định 2014 đi AI CẬP.

all: mình ko xuất phát từ VN nhưng mình nghĩ cái đó ko phải là vấn đề lớn, mình dự định sẽ gặp mọi người tại âi cập , lang thang cung với nhau trong khuản 10ngay đên 2tuần rồi sẽ cùng nhau về VN . hiện tại mình đang ở bên phía bờ tây africa , mình chỉ có thgian trong khoản tháng 1 (về lại vn dịp tết ,mình không đi qua tết được, sry)

thks, hoatran, loanmed, phucduy nhiều , có gì liên lạc qua mail [email protected] nhe', mình sẽ liên lạc với [email protected] sớm,

mong bạn kyoto săp xep thgian voi nhom luôn cho vui :D

Bạn chủ thớt ơi nếu không tìm được nhóm thì bạn vẫn lên đường phải không.Mấy Anh chị quan tâm đến topic này mọi người đã tìm được hãng nào bay đi ai cập giá tốt chưa ah .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back