What's new

Tìm bạn/ nhóm đồng hành đi Hàn Quốc vào tháng 11, 2016

Tìm bạn/ nhóm đồng hành đi Hàn Quốc vào tháng 11, 2016 (8-13/11)

Chào các bạn, nhóm mình hiện tại có 2 người, muốn đi Hàn Quốc vào 8 - 13/11. Bọn mình đi lần đầu nên muốn tham gia vào nhóm hay bạn nào có ý định đi cùng thời điểm cho vui, bọn mình sẽ xin visa tháng 9. Không phân biệt trai gái, bọn mình sinh năm 1989, vui vẻ hoà đồng. Mong các bạn hồi đáp sớm để cùng bàn thảo kế hoạch. Số đt của mình là (001) 780 729 7811, Minh tên Thạch. bạn có thể add Zalo hay viber đều được :)

Facebook mình : https://www.facebook.com/nguyen.duthach

Địa điểm định đi là Seoul và đảo Jeju (Có thể) .

Last edited:
[Updating] Hiện tại nhóm có 4 bạn rồi (3 nữ và 1 nam)... Hy vọng kiếm được 1 hoăc 2 bạn nam nữa (Đi ngày 8-13/11/2016)

Nhóm em đã book vé chưa? Có thể đẩy thời gian lên sớm hơn được không? Tầm cuối tháng 10. Chị hiện tại đang có 2 người, đã có visa, chưa book vé, dự định đi từ 26/11 - 31/11

Nhóm em đã book vé chưa? Có thể đẩy thời gian lên sớm hơn được không? Tầm cuối tháng 10. Chị hiện tại đang có 2 người, đã có visa, chưa book vé, dự định đi từ 26/11 - 31/11

Bên em book vé hêt rồi. Đang làm visa thôi :)

Em đang làm thủ tục cấp visa đi Hàn Quốc ạ. Có thể cho em xin mẫu xác nhận mức lương và mẫu đơn xin nghỉ bằng tiếng Anh đc k ạ. Em hơi dốt tiếng Anh:D

Em đang làm thủ tục cấp visa đi Hàn Quốc ạ. Có thể cho em xin mẫu xác nhận mức lương và mẫu đơn xin nghỉ bằng tiếng Anh đc k ạ. Em hơi dốt tiếng Anh:D

Bạn ơi nếu mình muốn xin visa trước mới book vé dc ko ?.Hay thủ tục visa Hàn là bắt buộc phải có vé khứ hồi ?.Nếu vậy mình book vé rui chọn thanh toán sau,rui in booking đó ra nộp thì họ có phát hiện là vé chưa thanh toán ko bạn ?
Mình cũng đang tính làm visa Hàn trong tháng 10.
Mọi người có ai biết vụ này giúp vs.Many thanks

Bạn ơi nếu mình muốn xin visa trước mới book vé dc ko ?.Hay thủ tục visa Hàn là bắt buộc phải có vé khứ hồi ?.Nếu vậy mình book vé rui chọn thanh toán sau,rui in booking đó ra nộp thì họ có phát hiện là vé chưa thanh toán ko bạn ?
Mình cũng đang tính làm visa Hàn trong tháng 10.
Mọi người có ai biết vụ này giúp vs.Many thanks

Tốt nhất xin visa trước rồi hẳn book vé bạn né. Và LSQ cũng khuyến khích mọi người nên xin visa trước khi xuất vé. Cái họ cần là cái mặt vé mà bạn chưa thanh toán thôi. Booking khách sạn cũng vậy nhé.

Cái này là cơ quan em cấp mà. hoặc đep ra tụi dịch thuận làm cho, 30k 1 bản :v

Em lên Google là có đó

Không thì em làm đơn xin nghỉ phép ghi đầy đủ nd: tên công ty, địa chỉ, thông tin cá nhân của em, vị trí, thời gian xin nghỉ phép trùng với thời gian em làm lịch trính, gửi sếp ký và đóng dấu là OKE.

Xác nhận lương không cần đâu em nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,608
190,146
Latest member
sportifiles
Back