What's new

[Đã hủy] Tìm bạn nữ đồng hành đi TQ 06-13/10 Bắc Kinh-Thượng Hải

Mình đang có kế hoạch ngắm thu ở Bắc Kinh nên muốn tìm bạn đồng hành dịp này.
Vì 15-22/10 này VNA có khuyến mãi vé đi Thượng Hải nên mình muốn lập team rồi mua vé luôn.
Lịch trình cụ thể chưa có, nhưng mình dự định ở Thượng Hải 3 ngày, và dành 5 ngày khám phá Bắc Kinh.
Bạn nào có hứng thú đi chung với mình nha.
Mình là nữ, ở SG, biết tiếng Trung :D

Lâu quá mới thấy một bạn rủ mà biết tiếng Trung, thiệt quý quá

Mình thích TQ và luôn muốn có dịp đi du hí tự túc, nhưng do lịch công việc của mình cũng khó đoán nên mình up ủng hộ bạn, hy vọng lịch bên mình chốt sớm để có cơ hội đu đeo theo bạn ^^

À mà đầu tháng 10 có vẻ hơi sớm để đón thu nhỉ, năm ngoái bạn mình đi Bắc Kinh, ngay thu chín, 20/10

Lâu quá mới thấy một bạn rủ mà biết tiếng Trung, thiệt quý quá

Mình thích TQ và luôn muốn có dịp đi du hí tự túc, nhưng do lịch công việc của mình cũng khó đoán nên mình up ủng hộ bạn, hy vọng lịch bên mình chốt sớm để có cơ hội đu đeo theo bạn ^^

À mà đầu tháng 10 có vẻ hơi sớm để đón thu nhỉ, năm ngoái bạn mình đi Bắc Kinh, ngay thu chín, 20/10

Mong bạn sắp xếp được để cùng lập team đi chung. Mình thì thích TQ lắm, nhưng chưa có dịp đi, sẵn lần này vô thu nên đu luôn.
Mình thấy zing ghi thu độ khoảng cuối tháng 9, đầu tháng 10 nên cố né quốc khánh TQ ra (mình thấy lịch họ nghỉ 1 tuần từ 1-7/10 luôn). Hic vậy là thu vẫn chưa chín à :((
https://news.zing.vn/mua-thu-nhuom-vang-bac-kinh-post581583.html

Mong bạn sắp xếp được để cùng lập team đi chung. Mình thì thích TQ lắm, nhưng chưa có dịp đi, sẵn lần này vô thu nên đu luôn.
Mình thấy zing ghi thu độ khoảng cuối tháng 9, đầu tháng 10 nên cố né quốc khánh TQ ra (mình thấy lịch họ nghỉ 1 tuần từ 1-7/10 luôn). Hic vậy là thu vẫn chưa chín à :((
https://news.zing.vn/mua-thu-nhuom-vang-bac-kinh-post581583.html

Mọi người thường đi ngoài 15/1o đấy b.
Vừa hết hẳn dư âm quốc khánh vừa vào thu rồi.

Mình thì không đi chung đến Bắc Kinh nhưng có thể bay tới Thượng Hải cùng bạn, vì nhà mình ở Thượng Hải, có thể dắt bạn loanh quanh Shanghai hoặc Hàng Châu nếu thời gian cho phép. Mình cũng là nữ, ở SG.
Thượng Hải tầm từ giữa tháng 10 hơi lạnh rồi, lá vàng thì ko nhiều nữa, nhưng ngắm hoa rất đẹp. Mấy năm trước là vậy không biết năm nay khí hậu thế giới thay đổi có ảnh hưởng gì ko.

Mình thì không đi chung đến Bắc Kinh nhưng có thể bay tới Thượng Hải cùng bạn, vì nhà mình ở Thượng Hải, có thể dắt bạn loanh quanh Shanghai hoặc Hàng Châu nếu thời gian cho phép. Mình cũng là nữ, ở SG.
Thượng Hải tầm từ giữa tháng 10 hơi lạnh rồi, lá vàng thì ko nhiều nữa, nhưng ngắm hoa rất đẹp. Mấy năm trước là vậy không biết năm nay khí hậu thế giới thay đổi có ảnh hưởng gì ko.
Cảm ơn bạn nha :D
Có điều mình vẫn chưa chốt vì còn chưa tìm được vé máy bay giá rẻ nữa, toàn là giá cao ngất ko à :((
Nếu có đến Thượng Hải mình sẽ liên lạc với bạn nhe :)

Hello bạn.
Mình cũng có plan đi Bắc kinh từ 3/10-6/10 , nếu được bạn cho mình tham gia nha.
Mình là nữ,89, HCM.
Hiện mình đã book xong vé và tuần này submitted visa .
Mong tin của bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back