What's new

Tìm bạn xuyên việt từ HN vào SG = xe máy trong tháng 8 hoạc tháng 9 tùy ý thành viên

Tìm bạn xuyên việt từ HN vào SG = xe máy trong tháng 8 hoạc tháng 9 tùy ý thành viên

hiện mình đang tìm bạn đồng hành cung chuyến xuyen viet tù HN vao SG
thời gian di la 20 ngay = xe máy. hiện mình có 1 xe exciter có thể kèm 1 ng nũa. di càng đông càng tick kiệm và càng vui.
mình tính nếu đi tiết kiệm nhất thì mỗi người mất khoảng 7tr cho chi phí an ngủ+ xang xe+ chi phí #
đi trong tháng 8 hoác tháng 9 tùy nhu càu cua các bạn. minh sao cũng dc .trai hay gái đi cũng dc k miễn giới tính. nếu có ca nam va nữ cùng đi sẽ rất có ý nghĩa :D
vay ai có nhu càu có thể liên lac với mình yahoo: yeu_la_gi9x
sdt: 0974061161

Re: tìm bạn xuyên việt từ HN vào SG = xe máy trong tháng 8 hoạc tháng 9 tùy ý thành v

rất muốn đi nhưng sợ sức khỏe chịu không nổi

Re: tìm bạn xuyên việt từ HN vào SG = xe máy trong tháng 8 hoạc tháng 9 tùy ý thành v

Các bạn lập kế hoạch đi.Nếu không có gì thay đổi thì chừng giữa tháng 8 mình có thể cùng đi với các bạn.Mình chỉ được nghỉ trong tháng 8 này thui, tháng 9 phải đi nhận công tác rùi.Hix.Các bạn xem thêss nào nha.Mình sẽ theo dõi thường xuyên.Hihi.Rất vui nêu snhuw được đồng hành cùng mọi người

uk` mình dang lên kế hoạch. nếu không có gì thay đổi thì 10/8 bon mình bát đầu đi , đi đến dầu tháng 9 là về = tàu.
hiện có 1 bạn gái đi nên cần tuyển gấp thêm bạn gái nữa đi cùng. nếu không hơi khó sử cho bạn gái kia vì toàn boy ma chi co 1 girl :D. thuê phòng nhà nghỉ cũng hơi phí vì 1 mình bạn ấy ở nếu đi 1 mình như vậy.
vì vậy ai có thể đi vào ngày 10/8 thì pm cho mình nhé. so dt và yaho mình đã viết trên đầu

Hix.Không biết ngày đó mình đã được ngỉ chưa nữa.Bạn cho mình biết lịch trình nha?
Nếu được bạn gửi qua mail cho mình nha không thì pots lên pic này cung được.
[email protected]
Mình tên Hưng

Tớ cũng rất rất muốn đi. Hi vọng bác chủ thớt nghĩ kế hoạch đi cụ thể rồi tớ sẽ đổ bê tông ngay :X (tớ có thể làm xế, nhưng chưa chưa bao h đi du lịch = xe máy bao h, đi xa nhất khỏi HN = xe máy chắc là đến Hưng Yên =))
(sửa ôm thành xế, lúc đấy chắc buồn ngủ nên nghĩ 1 kiểu type 1 kiểu :p)

Last edited:

ukm. mình cũng đang tính lịch đi ntn đây. nhưng các bác cũng phải hỗ chợ cho mình nữa vì mình cũng chưa đi bao giò đi mà. các bác cũng phải cho em ý kiến mới được chứ. nếu mình em đưa ra lịch đi , đến khi đi người này mún đi đường này, ngừoi kia mún đi chỗ kia thì mệt :D. a` ban talawas muốn làm ôm thì mình xem có ai đi xe 1 mình k để cho ban ôm chứ k ôm đc mình ồy hihi`. mình có ng đăng ký trước mat òy :D.

Hạn cho chủ topic trong vòng 24h phải bổ sung lịch trình chuyến đi cho cụ thể, nếu không topic sẽ bị khóa vì Vi Phạm Quy Định của box. Hiện nay vẫn chưa có bất cứ thông tin nào.

Hihi.Bạn đưa lịch trình lên đi không các bác ấy nói kìa.
Bạn cứ đưa lên đi xem mình có bổ sung được gì không.Mình đi dọc bắc nam cùng nhiều rùi nhưng bằng ô tô nên mong là giúp được bạn nếu như không đi cùng được.
Mà chắc các "chuyên gia" trên này cũng không lỡ để mấy "con gà" như tụi mình tự thân vận động đâu.:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,728
190,161
Latest member
Tranggg1102
Back