What's new

[Chia sẻ] Tìm bạn xuyên Việt xe máy: 06 tháng - 01 năm

cũng có ý muốn đi nhưng quan điểm đi khác, đi như vậy như đi chơi 2,3 ngày 1 tỉnh còn đc chứ. đi lâu mới chơi hết đi khám phá mà

Mìnhh cũnngg đang ấpp ủ kể hoạcchh đi xuyên Việtt bằnngg xe đạpp từ Hà Nộii
Thờii gian khoảnngg thánngg 7 hoachj thánngg 8, tùyy tìnnhh hìnnhh cụ thể để điềuu chỉnnhh
Dự địnnhh cuẩ mìnnhh là đếnn mỗii nơi sẽ trảii nghiệmm cuộcc sốnngg như làmm cv rì đó để có đồ ăn hoặcc xiềnn cho chuyếnn đi.
Vì mìnnhh cũnngg ko có điềuu kiệnn về tàii chínnhh , hjhj.
Bạnn naòo có cùnngg lý tưởnngg thì mess cho mìnnhh nha.
Tuy nhiên vì đi thờii gian dàii nên mìnnhh có yêu cầuu chútt vớii bạnn naòo đi cùnngg là hiềnn lànnhh, tốtt tínnh, nếuu ai thựcc sự thấyy bảnn thân như zầyy thì inbox cho mìnnh nhé :D
Khuyếnn khícchh là con gáii :D hehe
Có rì mìnnhh sẽ trao đổii thêm vớii bạnn sau.
P/S đây là cảmm xúcc bộcc phátt, nên mìnnhh chưa có chuẩnn bbiji rì cho chuyếnn hànnhh trìnnhh, nhưng 90% là mìnnhh sẽ thựcc hiệnn.
Regards,

Bạn dự tính đi lâu vậy sao? Tôi thấy đi tầm 1 tháng là có thể ngao du nhiều nơi rồi. 1 năm chia thành nhiều chuyến đi sẽ hay hơn ! :D:D:D

Mình cũng ấp ủ chuyến đi, nhưng thời gian từ 1-2 tháng. 15/06 mình nghỉ việc ở công ty, dự định thời gian đến cuối năm là để bản thân nghỉ ngơi, khám phá. Mình 8x đời gần cuối,nếu bạn nào có chương trình đi tương tự cho mình tham gia với nhé!

Hathu ơi, cuối tháng 8, đầu tháng 9 nếu bạn muốn thì tham gia đi xuyên Việt với mình cho vui.
Mà bạn là zai hay gái zầy

Nếu bạn đi trong vòng 6 tháng chắc chắn bạn sẽ đi hết nước Việt Nam này nhưng khuyên bạn đừng đi như vậy,cuộc đời còn rất dài không lẽ bạn đi một lần duy nhất rồi thôi.Đi hết rồi thì sau này lấy gì bạn đi.Còn cảm hứng để đi những chuyến tiếp theo không.

Chào các bạn, sau 2 nam tự làm ăn có vẻ mọi thứ ko được thuận lợi nên mình vừa nghỉ và chuẩn bị xin việc đi làm cty lại. Mình rất yêu phượt và đã thử nghiệm 1 số chuyến đi phú yên, đà lạt. Nay trước khi rẽ hướng khác trong cuộc sống mình muốn làm 1 chuyến phượt xa xôi khắp nước. Cũng khoảng 1 tháng. Như bạn chủ thớt đi hẳn 1 năm thì mình rất phục nhưng nếu suy nghĩ lại và giảm thời gian lại thì cùng xách ba lo lên và đi nhé. Mình hiện giờ đang rảnh nên có thể giúp 2 bạn công tác hậu cần chuẩn bị trước chuyến đi. Tài chính thì bình thường, phượt kiểu khám không phá thì ok. viết lách thì tạm tạm nhưng cho mình khoe tí là freelance photographer nên tự tin sẽ lưu lại những khoảnh khắc đẹp cho các bạn. Nếu chung chí hướng có dịp mình offline bàn thêm. Thân

chào bạn.k biết bạn ở đâu.mình ở HN và đang có ý định làm chuyến HN-ĐN khoảng 2 tuần.chủ yếu là các điểm tại Đà Nẵng, Hội An và Huế.các bạn có thể thực hiện chuyến đi sớm và cho mình tham gia 1 phần cuộc hành trình k.hehe.mình đang lên kế hoạch để khoảng 26/6 này bắt đầu.nếu phù hợp các bạn có thể inb fb https://www.facebook.com/nam.phong.7739 của mình.mình cũng rất thích dc lưu lại những khoảnh khắc đẹp ak.sau này để có cái mà nhìn lại ak:)):)):))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back