What's new

Tìm cặp đôi đồng hành xuyên 2/3 Viêt. Đón xuân trốn lì xì!

Báo cáo cả nhà tình hình là tết năm nay em nảy ra ý tưởng đi chơi một vòng cùng gấu bằng xe oto nhà tự lái. xe 5 chỗ nên muốn rủ thêm một cặp đôi đi cho có bạn.
Cụ thể là
Ngày 1. 28tết xuất phát từ tp Vinh lúc 8g sáng dự kiến ăn trưa Quảng Bình thăm thú giao lưu với các bạn phượt QB sau đó đi Huế và ăn gtối giao lưu các bạn phượt Huế ngủ tại Huế.
Ngày 2: Xuất phát 8giờ sáng đến Đà Nẵng 11g trưa ăn trưa sau đó sẽ đi thẳng lên Buôn Mê Thuột đón giao thhừa BMT Tham quan thăm thú các danh lam tại BMT
Ngày 2 Tết sẽ xuất phát đi Lâm Đồng Đà Lạt dự kiến sẽ chơi ở ĐL Lâm Đồng 2 ngày
Ngày 4 tết sẽ xuất phát Lâm Đồng Sài Gòn Giao lưu với các bạn phượt SG đi miền Tây giao lưu phượt miền Tây.
Ngày 6tết Xuất phát SG Long Hải Dinh Cô đi theo dường ven biển thăm hải đăng kê gà.Tói 6tết sẽ ngủ tại Mũi né.
Ngày 7 xuất phát Mũi né Nha Trang. thăm giao lưu phượt Nha Trang
Ngày 8 tết Nha Trang Đà Nẵng giao lưu Phượt ĐN
Ngày 9tết Đà nẵng Vinh. Tổng kết chuýen đi . chia tay. ai về nhà đó
Vậy là đủ cho 10 ngày nghỉ tết và trốn lì xì nhé. Tổng chi phí cho chuyến đi như vậy dự kiến 15triệu/ cho một cặp đôi nhé, chỉ nhận đúng một cặp vì xe không đủ chỗ.
Ai quan tâm alô cho mình qua số đt 0923388777. Ngô Đại Dương.(wait)
PS Lịch trình có thể thay đổi theo cảm hứng của các thanh viên nhé,

Last edited:
Bác í bảo đi Ếch 2011 bác ah. Exciter =))))))))))) Thế nên em mới buồn cười :))

E thấy chẳng có gì buồn cười cả bác ah !!
@ chipchibui: có theo dõi chuyến đi của bác bên OS, bác chạy trung bình 10 lít 100km là ok rồi, e 1 mới làm 1 vòng Tây nguyên mà đã hết hơn 4tr tiền xăng bằng con gạn đít, xem ODO là khoảng hơn 1800km.

E thấy chẳng có gì buồn cười cả bác ah !!
@ chipchibui: có theo dõi chuyến đi của bác bên OS, bác chạy trung bình 10 lít 100km là ok rồi, e 1 mới làm 1 vòng Tây nguyên mà đã hết hơn 4tr tiền xăng bằng con gạn đít, xem ODO là khoảng hơn 1800km.
Oh có j` đâu, em tưởng bác ấy đi xe máy thôi mà :) Là ô tô thì dễ hiểu rồi :)

Bác í bảo đi Ếch 2011 bác ah. Exciter =))))))))))) Thế nên em mới buồn cười :))

Em ơi, xe 4 bánh mà. Chắc bác Chíp gọi tên xe yêu của bác ấy như thế chứ không phải xe 2 bánh đâu!

@Anh Vinh: Ngày 8,9: Em có mặt ở Nha Trang, hy vọng có dịp gặp anh hihi....

Vẫn nhớ 30.4 vừa rồi độc hành, đã phải găm sdt của anh nhét lưng đề phòng xe hỏng mà không biết sửa hị hị... May là xe không sao cả!

Em ơi, xe 4 bánh mà. Chắc bác Chíp gọi tên xe yêu của bác ấy như thế chứ không phải xe 2 bánh đâu!

@Anh Vinh: Ngày 8,9: Em có mặt ở Nha Trang, hy vọng có dịp gặp anh hihi....

Vẫn nhớ 30.4 vừa rồi độc hành, đã phải găm sdt của anh nhét lưng đề phòng xe hỏng mà không biết sửa hị hị... May là xe không sao cả!
Nhắn tin cho bác số đt đi nhé. Đến NHa Trang còn giao lưu nhể!(beer)

Chào các bác, mợ;
18 chiệu là em chạy oto, sorry các bác, mợ đã không ghi rõ gây nên sự nhầm lẫn cho các bác, mợ.Em xin hầu mấy tấm chuyến đi đây ahj.
@khoikhang: bác cũng OS ah, nhà mềnh rộng nhỉ, đi đâu cũng gặp người quen hết.
@Lantrail: 83 chiệu cho tổng chuyến đi em ah.cóa nghĩa là tất cả đó, chia 3.
Lan nhớ cô pé này không? giờ iu ku em của anh rồi, mới làm chuyến phượt miền nam thăm người iu rồi đó.

Cánh đồng Mường Thanh.

Sapa mù sương.

đường như này mà em đổ 80 cây chuối/giờ, phê lòi, cảm nhận được hết các tính năng của xe.

Last edited:
Cổng trời Quản Bạ .

Heo cắp nách chợ Phố Cáo.

Món này giống như Thắng cố nhưng không phải, dễ ăn hơn.

Tuấn mã nhà em ah.

Cột cờ Lũng cú nhìn xuống.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back