What's new

Tìm mua dép nhựa bộ đội ở SG

nghĩa là bác đi lính ỏ đi nghĩa vụ hở? chứ trong xì phố em mà thấy pác nào đi đôi này em bảo đảm mắt em lồi ra vài zem để nhìn cho rõ í ạ :D

Hehe, ý em là mang đi phượt thì ok, chứ đi trên phố chắc mấy anh công an bắt nhốt vào đồn mất.

cửa hàng đo may quân đội dời về đường quang trung gò vấp, bán 30k/đôi. mang bên chắc. em mới tìm được size 41 rồi hiiiì

Bạn ơi chỉ cho mình chỗ cửa hàng mới này nhé, không biết nằm ở khúc nào Quang Trung, mình cũng ở Gò Vấp. Không biết ở đó có bán giày này không? Thanks

Đi đường Quang Trung hướng lên chợ Cầu, nhìn bên tay phải sẻ thấy CTy 32. Nhưng bạn phải chạy tiếp 1 đoạn nửa tầm gần 1km thì sẻ gặp Cửa hàng giới thiệu sản phẩm của CTy 32.( Cũng ở bên tay phải).
Mình thấy có đôi giày như bài viết trên nhưng không hỏi giá.

Cái này ra Chợ Dân Sinh là có đó bạn ơi :)

chợ Dân Sinh gì cũng có, nhưng nhiều khi mắc không đáng. Cửa hàng đo may quân đội bán nhiều dụng cụ sinh hoạt cho lính lắm, rẻ nữa, chị bán hàng lại ... xinh, ăn nói nhỏ nhẹ nữa hiii
Đôi giày đó, mình mua 40K, nhưng k có rằn ri và ko có cổ cao như thế, bền vô đối luôn

Muốn thoáng thì có dép tông (lào) đế cao su
Muốn tiện thì ba ta thượng đình ....
Muốn sang thì ghé 33 N.Đ.Chiểu mua đôi giày như bộ đội - Đẹp mà rẻ. (Đừng nên tìm loại cột dây, mất thời gian tháo - cột)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back