What's new

Tin tức và Bình Lựn - Hoa Xúp Lơ Xanh

Thanh hoá gì...vì Tui thích nói láy cho dzui dzậy thôi...chứ còn vùng đất đó Tui còn chưa biết mặt mủi thế nào nửa kà...

Nếu còn cố chấp thế, em kính đề nghị bạn này đi chỗ khác chơi. Nếu không thì cho bạn cái mũ sắt :Dam

Ah, tớ xác nhận là bạn Boymanly nói chính xác.

Ecuador miễn visa du lịch X.12 cho mọi công dân trên thế giới với thời hạn 3 tháng .

Quyết định này có hiệu lực từ ngày 20 Jun 08 và có giá trị với 130 nước trước đây cần visa vào Ecuador trong đó có Việt Nam.

Bạn boymanly nên sử dụng tiếng Việt phổ thông gõ đúng chính tả để trao đổi thông tin trên diễn đàn. Thông tin có thể có lợi nhưng cách diễn dạt không phù hợp, Ban quản trị hoàn toàn có thể xóa bài. Bạn nên xem lại Những chú ý cho mọi thành viên khi tham gia gửi bài để xem vì sao các thành viên khác lại phản ứng với các bài viết của bạn nhé.

Bạn Toét chuẩn..Hoan hô.Người Việt nói tiếng Việt rõ ràng nhiều khi còn chửa ăn ai.Chứ cái kiểu: ..NO) Cả nàng em lói ngoọng có mối mình em lói thõi ..he he ..thì đúng là :Đẹp thì đẹp thật nhưng què 1 chân :LL

Tin không mới là Đà Lạt lạnh vãi, vợ chồng em đi RTC về cảm lạnh luôooooon.

Tin mới là bác nào trong SG tết về HN sợ bị cảm lạnh thì lên Đà Lạt check 1 (vài) cái.

Tất cả vì cái tết trọn vẹn.

Có chú bé mới 9 tuổi đã viết cẩm nang cưa gái, dự định chỉ bán cho các bạn cùng trang lứa ở trường vì thấy mấy chú bạn chíp hôi cưa gái khó quá, ai ngờ sách bán chạy đến người lớn cũng cần phải đọc. Hãng truyền hình Fox còn mua bản quyền luôn để dựng thành phim.

Nguồn: http://ca.reuters.com/article/entertainmentNews/idCATRE4B81HO20081209

-------------------------

Fox to adapt 9-year-old's self-help book (Reuters)

LOS ANGELES (Hollywood Reporter) - Fox is ready to take advice from a 9-year-old.

The studio has acquired the film rights to "How to Talk to Girls," a cute 46-page self-help tome written by Alex Greven, a Colorado fourth-grader.

Greven wrote "Girls" as a handwritten, $3 pamphlet sold at his school book fair; he wrote it after he noticed his peers were having some trouble talking to the ladies, though the book is geared for all ages. Among this advice: Comb your hair and don't wear sweats; control your hyperness and cut down on sugar if necessary; a crush is like a love disease that can drive you mad; it is easy to spot pretty girls because they have big earrings, fancy dresses and all the jewelry but are like cars that need a lot of oil.

Soon enough Harper Collins picked up the book, which came out in November and quickly became a hit. But initially, Fox, which is like Harper Collins is owned by News Corp ., and its book scouts passed on the title. But when the book hit the town last week, garnering heavy interest from multiple parties, Fox stepped back in and took the book off the table. The deal was in the low-to-mid six figures .

No writers or producers are attached yet.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back