What's new

TNGroup-những chuyến đi

Cô Tô - nơi tình yêu bắt đầu - 18-20/06/2010

Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, không gọi là Phượt được nhưng chúng ta đã có những quãng thời gian thoải mái thảnh thơi, được ngắm trời mây và biển cả, hứng chịu đủ cả sung sướng và khổ nhục, và về nhà trong cơn mưa mát lạnh. Mời mọi người chia sẻ cảm xúc, hình ảnh và "tâm sự" ở đây nhé !

Tớ về đến nhà thì nhận được tin nhắn của bạn "ganheplovely - Phương Mai": Tớ chỉ muốn cảm ơn đội tổ chức đi CoTo nhưng lại không biết số mọi người nên xin phép nhờ ấy gửi đến cả đoàn hộ tớ nhé. Thanks !

Và còn abc đằng sau nữa nhưng mà em xí nó là của riêng em ;)

Đường lên Hải Đăng

Bãi biển Hồng Vàn (đúng tên hok nhỉ :susel:)

Last edited:
Các điểm đến chính:

Cảng Bắc Vàn

Ngắm Cô Tô trên ngọn Hải đăng

Bãi Hồng Vàn ( tên gọi khác là Hom Trinh Sát)

Ảnh cả đoàn trên bãi Hồng Vàn, thiếu mất phó nháy Linh bơm.

Vui nhất là buổi tối nướng hải sản rồi hát hò chơi bời trên bãi biển, màn đốt pháo cuối cùng của Emilytear ấn tượng đấy

Dạo chơi, xem bắt ngao trên bãi Vàn Chải

Vui nhất là buổi tối nướng hải sản rồi hát hò chơi bời trên bãi biển, màn đốt pháo cuối cùng của Emilytear ấn tượng đấy
Emilytear chơi violon 1 bản rất rồ man tít,mặt rất chi là tâm trạng,thế mà cả đoàn cứ bò lăn ra mà cười,đc cái hợp nhau khoản thưởng thức âm nhạc các bác nhờ!(c)

Cái vụ chơi đàn là vui đáo để. Do cao ráo nên em được bố trí cầm đèn. Em là em cũng định làm mặt tâm trạng, vì Emily nó tâm trạng, chả lẽ mình lại cười hô hố, dưng mà các bác vô duyên quá thành thử em ko tài nào có duyên được. Nghĩ mà thấy tội Emily :D

Góp vui vài tẩm ảnh các bác nhé:

Giun biển:

Phơi mực:

Các loại mực được phơi cùng nhau :D

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,147
Latest member
inhopgiaymem