What's new

Tổ chức Sài Gòn Phượt Đồng đội (2DP)

Re: Tổ chức sài gòn phượt đồng đội (2dp)

Nhân ơi! Trà Vinh không có những điểm đặc sắc nhưng vẫn có thể đi chơi tạm được : du lịch tâm linh ( chùa người dân tộc, nhà thờ, chùa người Hoa ) Ao Bà Om, dinh thự ông Trầm Bê, di tích bến đỗ của đường Hồ Chí Minh trên biển, tắm biển Ba Động, đền thờ Bác Hồ... Mình mời các bạn về chơi và giao lưu một chuyến.
Tạm thời, mình chưa thể xây dựng được những điểm cụ thể vì không biết được thời gian đi và về của các bạn, ý định là đi đâu? Khi nào có ý định thực hiện cụ thể với những điểm đến thì mình sẽ gợi ý để các bạn tham khảo thêm và quyết định. Thân!

Last edited:

Đọc topic mà chẳng biết nhóm này hoạt động sao nhỉ?

Lịch tụi họp chém gió hay phượt cũng không thấy gì. Không biết vụ Kê Gà mọi người ra sao rồi!

Nhà 2dp của mình mấy ngày nay đâu hết rồi ? Hình như sau chuyến đi Kê Gà, tất cả mọi người đã mê mệt hết rồi sao ? Không thấy ai lên diễn đàn hết vậy ? Mình đang ngóng cổ chờ xem hồi ức đây mà ngày nào vào cũng chỉ thấy ...... ?????.

:) hi hi dạo này gần NOEN có anh chị nào làm chuyến nào không vậy nè ^^

Im hơi lặng tiếng quá. Mình cũng ở sg, cũng muốn tham gia ma không biết làm sao đây.

Saodo

Đọc topic mà chẳng biết nhóm này hoạt động sao nhỉ?

Lịch tụi họp chém gió hay phượt cũng không thấy gì. Không biết vụ Kê Gà mọi người ra sao rồi!

Hihi, bây giờ là cuối năm, cả nhà 2DP cho dân tình xả hơi, nghỉ ngơi cho khỏe, sang năm mới tiếp tục (c). Lịch đi phượt thì đã set cho năm sau, nhưng lịch ăn chơi còn dài đằng đẵng (beer)... Không biết anh Viet Viba thích như thế nào ạh? :LL

Hu hu, các anh chị ơi, em nhớ nhà mình đến rụng tim ra rồi này... Tất niên này ngay lúc em thi :help, oa oa... Sao cứ bất công thế, oa oa :(...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back