What's new

Tối nay (8 tháng 9) bia hơi Hải Xồm Nguyễn Đình Chiểu nhé!

virgo

ATM
Xin thông báo với cả nhà là bạn thegioixe quyết định chuyển số tiền 300K (giải ba Hồi ức) vào Quỹ của Đại hội. Cám ơn bạn TGX và tối nay mời bạn tham gia ọp ẹp tổng kết với anh em nhé.

Vậy số tiền Quỹ sau khi kết thúc Đại họi còn 2.783.000đ.

Chiều nay 18h chúng ta lại gặp nhau ở Hải Xồm Nguyễn Đình Chiểu – để tán phét, nhận quà của các nhóm vừa đi chơi 2/9 về và giải quyết khoản tiền thừa kia chứ không tớ tiêu hết mất :LL Đề nghị các nhóm, các bạn thông báo giúp cho những member hôm trước tham gia ĐH tối nay tham dự nhé, lại tập hợp 70 bạn như hôm 24/8 thì vui nhỉ? Càng đông càng vui, số tiền kếch xù kia không đủ thì chúng ta lại tiến hành CAMPUCHIA tiếp keke :D

Hẹn gặp mọi người chiều nay.

18h ở quán Hải Xồm Nguyễn Đình Chiểu nhé (em không nhớ rõ địa chỉ, ai biết thêm vào giúp em với) (NT)

Tội nghiệp cho những ai đường xa cách trở. :((
Lại thêm mấy kẻ chơi khăm báo trước có mấy tiếng đồng hồ thì chỉ có anh Đức HAGL là xử lý được thôi :gun

Tội nghiệp cho những ai đường xa cách trở. :((
Lại thêm mấy kẻ chơi khăm báo trước có mấy tiếng đồng hồ thì chỉ có anh Đức HAGL là xử lý được thôi :gun

Uhm,khộ thân bạn vntuyen quá cơ nhỉ !!
Virgo thì lại chơi xấu.Cả bạn cvn nữa,he he !!

Hay bạn vntuyen gọi cho bạn Đức HAGL xem sao.Rủ bạn í đi ọp ké cùng luôn,thể nào bạn í cũng cho mượn con 2 cánh :shrug:

Thật là đại tiện !!! :))

CÓ từng đấy tiền :D thì vào cái chỗ nhộn nhạo đông người ấy làm gì hả giời :D. Sao ko chọn chỗ nào nhẹ nhàng tình cảm tý nhỉ . Em đang ốm sợ chỗ đông người và ồn ào lắm :(:(:(

Khiếp các bạn ném đá chiu chíu làm mình sợ quá, may mà né được chứ không vỡ đầu như chơi :(( :((

Tình hình là tớ cũng chỉ là phát ngôn viên thôi, chả có tội tình gì đâu, thật đấy :(
Anh Quạt hay ai biết quán nào nhẹ nhàng tình cảm, chỗ ngồi rộng rãi, đồ ăn được mà giá lại hạt dẻ thì tốt quá :). Nếu đến 4h mà không ai có ý kiến gì khác thì chắc vẫn như cũ vậy.

4h37 rồi chắc vẫn như cũ nhỉ? Gần cơ quan em lắm í nhưng mừ hôm nay em phải ngồi rót bia cho chồng rồi, chả bè lũ được ạ

Tầng 5 nhỉ, ai có thể đặt chỗ hộ cái, chắc tụ được 30 người, chứ đc 70 người như hôm 24/8 thì đúng là Thiên hạ đệ nhất Phượt!!! :D

(Cái thiên hạ đệ nhất là mới lây bệnh của các bạn Tung của hị hị)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,477
190,100
Latest member
tohue6789
Back