What's new

[Hỏi đáp] Tổng đài Mobi có support tiếng Nhật ko?

Nhật với Hàn vào VN cũng đang nhìu lên rồi. Cơ mà ko biết mobifone tìm đâu ra người biết cả 5 loại ngoại ngữ ta @@

Nhật với Hàn vào VN cũng đang nhìu lên rồi. Cơ mà ko biết mobifone tìm đâu ra người biết cả 5 loại ngoại ngữ ta @@

Đâu cần biết hết. Chia line ra. Ấn chọn ngôn ngữ nào thì phòng nào phụ trách phòng đó trả lời thôi bạn à.

Hàn với Nhật chắc khó tìm nhân viên lắm đấy. Tiếng 2 nc này khó học và phát âm kinh khủng.

Bạn e du học bên Nhật nó nói ng nhật nhiều khi còn chưa học hết đc tiếng nhật luôn ấy. Cơ mà nói chuyện đt mà kêu ng ta nhắc lại nhiều lần quá cũng gây bực mình đó bạn.

Bạn e du học bên Nhật nó nói ng nhật nhiều khi còn chưa học hết đc tiếng nhật luôn ấy. Cơ mà nói chuyện đt mà kêu ng ta nhắc lại nhiều lần quá cũng gây bực mình đó bạn.

Bởi tính ra cũng khó. Nên phải đầu tư ghê lắm mobifone mới công bố 9393 chứ.

Vậy là từ nay mấy bạn nước ngoài có chỗ riêng để đc hỗ trợ rồi nhé. Từ nay mấy pha mất điện thoại cắt sim đc ngay. Chứ ko phải đợi vài ngày như trước nữa.

Vậy là từ nay mấy bạn nước ngoài có chỗ riêng để đc hỗ trợ rồi nhé. Từ nay mấy pha mất điện thoại cắt sim đc ngay. Chứ ko phải đợi vài ngày như trước nữa.

Chuẩn rồi. Chứa có phải chờ vài ngày hoặc qua ngày mới ra trung tâm khách hàng làm thủ tục khóa sim đc. Trong thời gian đó người ta dùng mình trả phí chết luôn á.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back