What's new

[Chưa chốt đoàn] Tour Nga: Moscow, Saint Petersburg, đi train qua Helsinki khám phá các nước Bắc Âu từ giữa tháng 2/2019

Dear các Phượt tử
Mình định dự kiến sau Tết này làm tour đi ngắm Bắc cực quang tại Murmansk Nga (khoảng 7 ngày), rồi quay về Saint Petersburg. Sau đó du hành qua các nước Bắc Âu như Phần Lan, Thụy Điển, Đan Mạch.. bằng train, ship
Có thể quay về Hà Lan or Pháp để trở về VN
time: dự kiến 15 ngày, từ ngày 20/2/2019
Visa: visa Nga và visa Schengen (xin visa du lịch Pháp or Hà Lan)
Chi phí, lịch trình cụ thể...: trao đổi cụ thể với nhau
Bạn nào có hứng thú tham gia hoặc có kinh nghiệm, rất mong nhận được sự quan tâm.
thank all

Cụ thể thế nào ạ?
hi bạn!
các thông tin thì mình đang contact vài landtour bên Moscow hoặc Murmansk để họ báo các hoạt động, lộ trình, chi phí..
Khi có thông tin sẽ up để mọi người cùng nắm bắt câu chuyện..
Nếu mọi người hứng thú thì chúng ta cùng chung tay lập plan, chi phí...

Mình rất thích lịch trình Moscow - St Peter - Helsinki của bạn. Nhưng mình chỉ đi được 7 ngày thôi.
Có thể mình đi cùng bạn một nửa quãng đường.
Mình ko lo việc xin visa. Mình đã đi du lịch nhiều rồi nên có kinh nghiệm lên kế hoạch
Giữ liên lạc có gì cho mình biết nhé. Fb của mình là ntson2.

Mình rất thích lịch trình Moscow - St Peter - Helsinki của bạn. Nhưng mình chỉ đi được 7 ngày thôi.
Có thể mình đi cùng bạn một nửa quãng đường.
Mình ko lo việc xin visa. Mình đã đi du lịch nhiều rồi nên có kinh nghiệm lên kế hoạch
Giữ liên lạc có gì cho mình biết nhé. Fb của mình là ntson2.
hi bạn ntson!
Ngẫu hứng từ hành trình chiêm ngưỡng Northern lights về phía Bắc nước Nga 7 ngày của một người bạn rồi trở lại VN, nên mình muốn dành time khám phá thêm miền Bắc Âu, chứ lặn lội qua Châu Âu 7 ngày rồi về lại thì vô lý quá
Vì thế, tour chỉ có thể tháng 2, chậm tý là qua tháng 3 bạn ah?
Đã có khoảng 4 bạn contact mình, hy vọng chúng ta sẽ lập đc team đi, dù trọn vẹn or chỉ một phần hành trình với nhau
rất vui nhận phản hồi của bạn
Mình sẽ cập nhật thêm plan để mọi người cùng góp ý nhé
thank all !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,941
Latest member
Thao10
Back