What's new

Trảng Cỏ - Bình phước: cung đường của thử thách và trải nghiệm(11-12/6)

Trảng Cỏ - Bình phước: cung đường của thử thách và trải nghiệm(11-12/6)

Mọi update link ảnh sẽ được cập nhật tại đầu trang

http://www.mediafire.com/file/aj3x9qb40ok26ua/trang co binh phuoc 11 12.6.rar.001
http://www.mediafire.com/file/bey6p14l5hdyjwe/trang co binh phuoc 11 12.6.rar.002
http://www.mediafire.com/file/4nsa585lmw4dh70/trang co binh phuoc 11 12.6.rar.003
http://www.mediafire.com/file/7mrgs8djgcyr4r2/trang co binh phuoc 11 12.6.rar.004

dùng soft hjsplit( google search ) join các file lại, giải nén bình thường.

Của bác namak
http://www.mediafire.com/#qb0qhtxw72blt,1

continous..

5h30 tập trung
6h25 9 xe/6ôm, sắp xếp xế/ôm và đồ chung của đoàn xong xuôi, xuất phát.
6h47 đón thêm 3 thành viên, 18 người, 10xe/8ôm.
8h rẽ vào ăn sáng trên tỉnh lộ 767 sau khi đi được khoảng 12km, đoàn vừa ăn sáng vừa đợi 1 xế/ôm … đi lạc.
5km đầu đường xấu khủng khiếp, sau đó đường ngon, và suốt cả cung đường này cứ đoạn ngon, đoạn xấu do đang sửa đường.
8h30 đi tiếp sau khi ăn uống và gom nhóm.

Điều đầu tiên nhìn nhận là có rất nhiều may mắn đến với đoàn trong chuyến trải nghiệm thú vị này, đầu tiên nhờ cái bình nước bị rớt, dừng lại nhặt, vì là trưởng đoàn nên xế đi sau phải giảm tốc, đi vài chục mét thì có công an núp....

bạn này bị vẫy, núp h mới chạy được tới nơi, thoát, hình như 2 bạn trẻ này cũng cố tình .. đi lạc thì phải :)

Last edited:
Re: Trảng Cỏ - Bình phước: cung đường của thử thách và trải nghiệm(11-12/6)

so_lonely2002, mình gặp bác ở Cồn Bửng đây, có pm cho bác. Bác làm cái toppic riêng đi, 1 trong 2 chuyến này, NCT mình đang muốn đi, có người bạn tư vấn cung đường này: Bàu sấu --> đi qua suối C5, hoặc đồi xanh --> về Tà Lài. Còn Hồ Trị An, mình có đi cung đường này: SG --> Ngã 3 Dầu Giây --> quốc lộ 22 (hướng đà lạt) --> đi 28km gặp ngã 3 Phú (không nhớ rõ, có ghi trong sổ tay) --> bến cá Hồ Trị An (giá cá cực rẻ cá mè 30k/kg, cá ** 15k/kg nướng ăn ngon cực...), thuê ghe (15người = 500k) đi lòng vòng, đổ quân xuống 1 vùng nước cạn vừa cho quậy phá, thác loạn, lên ghe vào bờ or ngủ trên các bè cá, tuy nhiên cung này mà đi đảo ó thì hơi xa, nhà ghe có nói đi thì xin thêm ziền.
Bác có gì hú em o9o2 1o 76 23.

pác Cường smalldevil81 hình lên mediafire cho mọi người down về ih, đg chờ hình của pác :D

Mới đi Cồn Đâm về, phê và sướng vật vã, 2 hôm nữa sẽ có plan Nam Cát Tiên, trong buổi off thành viên trip NCT sẽ phổ biến với mọi người chuyến đi Cồn Đâm và thực hiện lại tour này dành tặng các bạn, đặc biệt đây là món quà mình dành riêng cho những bạn đã đồng hành với mình trong những chuyến đi trước như một lời cảm ơn, đảm bảo phê, hành xác, nếm đủ cảm xúc với chuyến đi Cồn Đâm sắp tới :D, lịch vào cuối tháng 7 !

@CHuDu09 : bác check lại dùm những pm trước đã gửi nik cho các bác add.

Bác đi ngang Cồn Bửng phải không?

Đúng rồi bác, bác ở trong đoàn với bác Trần Quyền à ?

Đúng rồi bác, bác ở trong đoàn với bác Trần Quyền à ?

Ừa, có phải xe bác đi gần gần 1 nhóm đi câu phải k? Mình chạy ra thì thấy nhóm này chạy vào nhưng chưa gặp bác lần nào nên k nhận diện được, nhưng TQ điểm danh bác vừa đi qua. Cồn Đâm có gì hay thía?

E đi hướng đường đền Cá Ông ra biển, để xe trên bờ không dám mang xuống vì sợ muối biển bác ợ. Cồn Đâm để lại cho e nhiều cảm xúc lắm, nói chung là phê :D

Trời, bác So_lonely này, mình dừng xe lại, trò chuyện với bác mà, khi đó mình có chở 1 cô cháu gái, con của chị kẹo mút, mình có trò chuyện vài câu với bác mà. Đoàn mình do Ku Koi chỉ xị, chị Mơ tổng quản. Lúc mình đi ngang, Bác so_lonely đang bắn phá với 1 cô chân dài ở bờ biển đó!

Trời, bác So_lonely này, mình dừng xe lại, trò chuyện với bác mà, khi đó mình có chở 1 cô cháu gái, con của chị kẹo mút, mình có trò chuyện vài câu với bác mà. Đoàn mình do Ku Koi chỉ xị, chị Mơ tổng quản. Lúc mình đi ngang, Bác so_lonely đang bắn phá với 1 cô chân dài ở bờ biển đó!

Dạ em đâu có quên bác ợ :D

@all: những bài viết dạng spam, hoặc tám ngoài lề chuyến đi Trảng Cỏ, các bạn vui lòng trao đổi riêng bằng PM hoặc mở các topic trong box Nhóm phượt theo sở thích. Mio tiến hành lọc bài sau 12h nữa nhé. Cám ơn các bạn.

Hihi chào các bác trảng cỏ .nhớ mọi ng wa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,657
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back