What's new

TRẢNG CỎ - Đêm mưa 10 phút! Trăng sáng vằng vặc, vác... một số thứ đi chơi!

TRẢNG CỎ - Đêm mưa 10 phút! Trăng sáng vằng vặc, vác... một số thứ đi chơi!

Định không làm topic, nhưng tình hình facebook thấy mọi người up hình đẹp quá nên em lập topic này để mọi người up hình vào đây cho bà con tận hưởng. Với lại không phải ai cũng vào được facebook.

Demo một tấm tập thể của Aceman chụp nha. Mọi người xếp hàng úp hình và kể chuyện linh tinh trên đường đi cho hết hành trình!

Em tưởng con đậu trên mỏ Mỏ Nhọn là phần đi .... !@#$%& để lại của con đậu trên bông hoa thôi chớ !

Đoán JiPi và anh Tứng thường quá hà, cả 2 đứa ngồi làm hình ma ai mừ ko thấy. Em hận Taw nhá, kêu chụp ma thành chụp 2 đứa lên đồng..Nỗi lòng nay biết tỏ cùng ai..gặp biết tay với bà nhá..

Nhắn bạn Mèo bông: bạn Mèo Bông khi về có chở 1 thùng đồ ba lăng nhăng của nhóm về, phiền bạn Mèo bông cho anh em biết trong thùng đó có những thứ gì để anh em trả về chính chủ. Trong đó có 1 cái bếp cồn của bạn Hà Trụi. Alo alo Mèo Bông báo sớm giùm nhen!

Chào cả nhà Trảng Cỏ:)

Mình rất vui khi được gặp các bạn, dù chỉ trong thời gian ngắn ngủi, chỉ trong một đêm và một buổi sáng, nhưng đến giờ mình vẫn cảm thấy lâng lâng.

Để thỏa mãn cơn ghiền được ngủ ở Trảng Cỏ, mình chạy xe từ Kiến Đức (Dak Nông) sau một chầu nhậu với bạn và vì bạn đổi ý không đi nên mình phải chạy một mình vừa chạy vừa ngủ gật dưới cơn mưa nhẹ đủ ướt áo quần mà mình không hay, mãi 21h30 mình mới tới được Trảng Cỏ, trời vẫn còn mưa và tối đen....Cám ơn Quang chạy ra dẫn mình vô, thanks nhiều nhiều nhá;). Được uống rượu ngon, được gặo bạn hiền, được hàn huyên về những cung đường hấp dẫn..... thì còn gì vui bằng.

Đêm Trảng Cỏ, tỉnh dậy sau cơn say thấy Trăng huyền ảo quá, mặc dù đã hết nguyệt thực nhưng vẫn đẹp lạ lùng, càng về khuya trăng càng soi bóng rõ xuống mặt hồ, , thế là không ngủ được ra ngắm trăng một mình trong khi các bạn đã ngủ say....

Đêm Trảng Cỏ, được sự chào đón nhiệt tình của các bạn, nhất là hai bạn Optimist và Vaga, Quang &JiPi, Tước & jan, Tuands,Tiến trụi, Aceman, Mơ.... và vui hơn khi được bạn thủ quỹ cho mình được free.....

Tuands tháng 7 này ra ngủ nghĩa trang Trường Sơn hả, còn JiPi đi đâu? Nhớ gọi anh để anh đáp lễ nha. Các bạn khác ơi, khi nào có dịp ghé Miền Trung quê mình, các bạn gọi SDT 0983012304 cho chaubaogia nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back