What's new

TRẢNG CỎ - Đêm mưa 10 phút! Trăng sáng vằng vặc, vác... một số thứ đi chơi!

TRẢNG CỎ - Đêm mưa 10 phút! Trăng sáng vằng vặc, vác... một số thứ đi chơi!

Định không làm topic, nhưng tình hình facebook thấy mọi người up hình đẹp quá nên em lập topic này để mọi người up hình vào đây cho bà con tận hưởng. Với lại không phải ai cũng vào được facebook.

Demo một tấm tập thể của Aceman chụp nha. Mọi người xếp hàng úp hình và kể chuyện linh tinh trên đường đi cho hết hành trình!

Hội các bạn đi đông khiếp, dzui quá ta. Giờ là tháng 7, Tây Nguyên chắc mưa nhiều lắm hả các bạn, nhớ Tây Nguyên quá. Xin góp với các bạn vài tấm ảnh cũ chụp bằng cái điện thoại cúi mía đã từng là bạn đồng hành một thời gian dài cho đến bây giờ.

Lúc trước đến đây mình rất ngạc nhiên vì rừng còn khá nhiều nhưng bây giờ thấy rừng bị hạ nhiều quá, xót quá. Cái cây này đứng giữa khoảng đất trống, mình chụp từ trên cái chòi canh chỗ có nhiều cây gỗ bị hạ đó. Giờ chắc nó đã quy tiên rồi quá.

Còn đây là cái thác cách đó không xa, cái thác nhỏ thôi nhưng cũng khá duyên.

Re: TRẢNG CỎ - Đêm mưa 10 phút! Trăng sáng vằng vặc, vác... một số thứ đi chơi!

sis , em đây , face kafekoduong đây, sis đang ở đội nhóm - nào cho em bám càng theo với , sis cho e nick yahoo hay gì đó với . face nhiều quá tìm không ra :( sis add lại nick e dùm nha :) yho , sky : doigiayvai.dkct , thanks sis :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,582
190,135
Latest member
liemnv
Back