What's new

Trekking Ladakh - Markha Valley Trek 31/8-11/9

Chúng mình cần tìm thêm 4 bạn vui vẻ khỏe mạnh đi leo núi ở Ladakh Ấn Độ dịp 31/8-11/9 với lịch trình chủ yếu là leo núi 5-6 ngày , đi chơi thêm vài điểm xinh đẹp của Ladakh nữa nếu thời gian cho phép.
Bọn mình đã book vé với lịch trình như sau:
Tối 31/8 Nokair SGN - DMK : nghỉ đêm ở Thái Lan
Sáng 1/9 Airindia BKK - New Delhi có thể tranh thủ chơi đền Arga.. blah blah
Sáng sớm 2/9 New Delhi - Leh - rest at Leh
3/9-7/9 trekking Markha Valley trek (lịch trình chi tiết mình gửi sau)
https://besthike.files.wordpress.com/2015/02/map.jpg?w=584&h=457[IMG]

7/9-9/9 pangong Lake or whatever we like
9/9-11/9 Leh New Delhi- BKk - SGn có 1 ngày ăn chơi ở BKK

[IMG]www.grandadventuresindia.com/images/Markha-Valley-Trek.jpg[IMG]

Ladakh đc mệnh danh là the little Tibet without Chinese (ng TQ bị cấm du lịch ở hầu hết các vùng biên giới giữa Ấn Độ và TQ). Cung trek cũng sẽ tiến sát về Tibet và điểm leo lên cao nhất là hơn 5100m với cảnh sắc hùng vĩ của thiên nhiên cùng với ng dân hiền hòa trầm mình trong không gian Phật giáo Tây Tạng...

Các bạn join thì email mình [email][email protected][/email] nhé.
Chi phí: dự kiến tour trek sẽ khoảng 300$, + 100$ ăn chơi ở Leh, 50-100$ ăn chơi ở Delhi và Bangkok => vé mb mình book hết 9tr + 10tr ~ 20tr cho cả chi phí khác nữa.

Í ới mình nha các bạn ;)

Last edited:
Nhờ chủ thớt tí, có bạn nào mún join tour này mà bay từ hn k. Mình để lại vé bay hn-bkk của nokair 20h50 tối 31-8 do mình định bay sang bkk nhưng h đổi lịch đi nepal nên k qua bkk nữa. Giá 1tr350k đã bao gồm phí đổi tên. Hiện tại các hãng mà book vé bay tối 31-8 từ hn này đều khá cao. Tầm 1850k của nokair. Đc 30kg ký gửi nhé. Nếu AA có rẻ hơn chút mà bay sáng lại k có ký gửi thì nên đi nokair tiện hơn. Ai có nhu cầu pm nhé, có thể giảm giá chút cho bạn nào dễ thương và sẽ cung cấp nhìu kngo đi Ladakh vì mình mới đi đợt 30-4 nè. Cần thêm ttin pm mình nhé. Thanks chủ thớt và các bạn đã đọc <3

Mình ở tphcm và join cùng với zích zắc nha =) nghe tên thấy cũng không thẳng rồi =)))

Thời gian còn lại nhiều mà có vẻ chẳng ai muốn đi cùng nhỉ =)) hay zích zắc show bikini lên cho hot

Dear gialang: Bạn nào đã từng đi leo Fansipan hoặc ở độ cao cao hơn, đã có kinh nghiệm đi leo núi ở độ cao trên 4000m là ok bạn ah

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back