What's new

[Chia sẻ] Trở Lại Đất Mũi Cà Mau

Điểm cực Nam của Tổ Quốc, Là một nơi mà nhiều người đã mơ ước một lần được đặt chân đến mãnh đất này, Nhưng do đường xá còn quá cách trở, nên con đường đã là nỗi ao ước của biết bao người từ bao thế hệ, nay con đường đã được thông xe vào những ngày đầu năm, là một niềm hân hoan cho tất cả mọi người trong huyện Năm Căn nói riêng và cả nước nói chung.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Last edited:
Vậy là khi bọn mình vẫn đang lừng chừng chưa định được ngày đi thì anh đã có một chuyến trở lại đầy thú vị; mà dạo này hình chụp đẹp quá nha anh.

Vậy là khi bọn mình vẫn đang lừng chừng chưa định được ngày đi thì anh đã có một chuyến trở lại đầy thú vị; mà dạo này hình chụp đẹp quá nha anh.

Cám ơn a ntruonggiang, lúc này it thấy a chia sẽ bài trên dđ. Chắc ac vẫn thường xuyên có vài chuyến đi ngắn ngày để thư giản.
Riêng e thì lúc này cũng hơi bận việc, nên cũng chỉ loanh quanh gần gần khi có thời gian rảnh. Còn về hình ảnh, thì chẳng qua vừa được cậu con trai ít sử dụng cái D60 đã chuyển giao cho, nhưng giao máy chứ chưa có thời gian chuyền giao kỷ thuật chụp ảnh, nên e cứ auto làm tới. Cám ơn a đã có lời khuyến khích.

Last edited:
Vẫn còn đang đọc bài của anh chị để rút kinh nghiệm. Từ đây đến tết chắc thế nào cũng sắp xếp để đến Đất Mũi một lần. Mình cũng vừa về sau một chuyến đi, đang chọn hình để góp một bài ngắn gọn.

Vẫn còn đang đọc bài của anh chị để rút kinh nghiệm. Từ đây đến tết chắc thế nào cũng sắp xếp để đến Đất Mũi một lần. Mình cũng vừa về sau một chuyến đi, đang chọn hình để góp một bài ngắn gọn.

Tranh thủ đi một chuyến tham quan ra đất Mũi Cà Mau đi a. Lúc này, nơi đây vẫn còn những khung cảnh thật tuyệt vời với những khung cảnh hoang sơ của rừng đước.

attachment.php

Chắc có lẽ do khẩu vị ẩm thực mỗi nơi đều khác nhau! Theo cá nhân mình thì món Lòng bò ở Núi Sam-Châu Đốc, có cảm giác hợp khầu vị với mình.

attachment.php

Quán này em ăn 1 lần rồi, em khẩu vị Bắc nên thấy đồ ăn vẫn bị ngọt.

Quán này em ăn 1 lần rồi, em khẩu vị Bắc nên thấy đồ ăn vẫn bị ngọt.

Đúng vậy đó namnhihn!. Mình là dân địa phương ăn cũng cảm thấy như thế! Nhưng đây là quán có nhiều khách vảng lai và người địa phương đến nhiều nhất.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back