What's new

[Hỏi đáp] Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

Re: Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

Em mà làm được 1 chuyến như 2 bác ấy thì em cũng đã làm rồi, tại giờ đang kẹt vụ đi làm thêm tè le nên không còn dư giả thời gian để tung tăng như xưa nữa :(

Nhìn 2 cụ kia đi phượt bằng Vespa đã ghê, lâu rồi không vác chiếc vespa cũ kĩ đi phượt:( mà mấy bác cho em hỏi 2 bác ấy đi đến đâu rồi tại chưa thấy update tình hình nên hỏi :D

Nhìn 2 cụ kia đi phượt bằng Vespa đã ghê, lâu rồi không vác chiếc vespa cũ kĩ đi phượt:( mà mấy bác cho em hỏi 2 bác ấy đi đến đâu rồi tại chưa thấy update tình hình nên hỏi :D

2 bác ấy vừa kết thúc hành trình sáng nay đấy, em vừa thấy thông tin trên page nè :D

ủa chưa gì 2 bác ấy đã đi hết hành trình rồi ah, phượt bằng xe máy mà làm gì nhanh dữ :(

Đồng ý vs bác ở trên là hành trình kết thúc sớm quá, hi vọng tương lai sẽ có nhiều câu chuyện đi phượt như thế này nhưng kéo dài hơn tí chứ như này xem dễ bị tuột cảm xúc quá

Đồng ý vs bác ở trên là hành trình kết thúc sớm quá, hi vọng tương lai sẽ có nhiều câu chuyện đi phượt như thế này nhưng kéo dài hơn tí chứ như này xem dễ bị tuột cảm xúc quá

Em nghĩ chắc sẽ có thêm vài chuyến phượt 0 VND giống vầy thôi vì nó hay và ý nghĩa quá mà :D

phải mà Piaggio cũng tài trợ cho em thì cũng dám rủ tụi bạn phượt một chuyến luôn à nghen :)

Nếu bác có chút tiếng tăm thì sẽ dễ hơn :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back