What's new

[Hỏi đáp] Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

Re: Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

Phượt với vespa GTS này luôn thì em đi ngay :D muốn chạy thử con này mà chưa được :p thấy bảo mạnh và đỡ hao xăng lắm mà :D

Xe mới chạy hết roda phượt thì okie. Trước mình phượt 1 lần cũng xe mới, tuy không phải của vespa nhưng rẫt đã. Đi từ Ban Mê xuống SG cũng hơn 350km :D Có ae nào phượt với vespa chia sẻ nha :D

Quàooooo T^T Cái chân nó muốn nhúc nhích rồi

Phượt với vespa GTS này luôn thì em đi ngay :D muốn chạy thử con này mà chưa được :p thấy bảo mạnh và đỡ hao xăng lắm mà :D
Thử mới biết, vespa đổi mới công nghệ thường xuyên, Riêng cái vụ động cơ 3V.i.e thấy hồi đó nhiều người khen lắm ;)

nhìn con mới này sang vl, giá 85 củ, em ko đủ độ yêu rồi hix hix, ngưỡng mộ 2 bác này quá

3v ie thì chống hao xăng, tiết kiệm được kha khá nhiên liệu, AE nhà mình hay đi phượt thì chạy con này ngon rồi, lên dốc vượt đèo giảm sốc tốt nữa chả phải lo gì, gặp mấy con dòng trước của Piaggio thì bó tay luôn, em đây đã từng nên hiểu cái cảm giác vượt đèo nó chật vật cỡ nào bằng mấy con trước mà.

nhìn con mới này sang vl, giá 85 củ, em ko đủ độ yêu rồi hix hix, ngưỡng mộ 2 bác này quá

Gom lúa từ từ rồi thì cũng có ngày rước em ấy về dinh được thôi bác ơi, tích tiểu thành đại mà :D

Mấy con này có bị làm giá giống như mấy con khác mới ra của YA hay HonDa ko?

chờ 1 thời gian nữa xuống tí cỡ 80 củ là đẹp (NT)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back