What's new

[Hỏi đáp] Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

Re: Từ Hà Nội đến Đà Nẵng - "Sống bằng niềm tin" liệu có đủ?

em gts 150 được cái tem mới đẹp :) mà giá thì còn hơi cao ! em cũng thích lắm chắc mua lại xe cũ thôi chứ không dám chơi xe mới

em gts 150 được cái tem mới đẹp :) mà giá thì còn hơi cao ! em cũng thích lắm chắc mua lại xe cũ thôi chứ không dám chơi xe mới

xe mới cho cùng chắc rẻ hơn tầm 5tr !! cơ mà không được cảm giác bóc tem, theo mình cầy thềm 5 củ nữa mua xe mới sướng hơn không

mua con GTS 150 chắc giấy tờ đầy đủ hết cả trăm chai mấy bác hen, kiểu vậy chắc mua xe củ thiệt chứ

nhìn thì thích em Sprint 150cc lắm cơ mà lại không đủ lúa , chắc phải cầy những 3 năm mới đủ cưới em nó

nhìn thì thích em Sprint 150cc lắm cơ mà lại không đủ lúa , chắc phải cầy những 3 năm mới đủ cưới em nó
mua trả góp đấy bác :) đưa 30% dắt xe về còn lại 70% trả góp theo năm, giờ có nhiều chỗ trả góp 0% lãi xuất luôn mà

chẳng lẽ đem con Sprint ở nhà đi sơn và làm tem cho giống 150cc :v ! chẳng biết hãng có chịu làm không ta

Ráng lên, làm 1 em đáng đồng tiền bát gạo :D

chẳng lẽ đem con Sprint ở nhà đi sơn và làm tem cho giống 150cc :v ! chẳng biết hãng có chịu làm không ta

làm hẳn chiếc mới đi bác, sơn làm gì mất giá hết, sau này nhỡ có kẹt muốn đẩy đi lại mất thêm 1 khoản, con 150cc sau này mới ra khắc phục nhiều cái khuyết điểm của dòng trước nữa mà, giá cũng không chênh lệch bao nhiêu, bán xe cũ, đổi xe mới này luôn đi !

Sprint với GTS 150cc này mới ra không biết rổ giá như nào hen các bác !?! xem thấy đẹp mà ham ghê, vừa cá tính lại thời trang, đi phượt cũng ngon lành...gom lúc làm phát cho máu thôi quá :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back