What's new

Từ Rừng ( Lào Cai) xuống Biển ( Sầm Sơn) " đập phá trại Vịt" 16-19 hoặc ->29/8

Từ Rừng ( Lào Cai) xuống Biển ( Sầm Sơn) " đập phá trại Vịt" 16-19 hoặc ->29/8

Thấy mọi người "hò hẹn- hẹn hò" làm cho mềnh " ngạt thở" quá...liền lập topic này rủ rê anh em Lao cai làm chuyến " hạ sơn đập phá trại vịt";
Nhà Phượt còi Lào cai được bạn Còi Cọc đặt tên là "Phượt còi" nên Ứ nhớn được, cũng vì vậy kieumailc với nhân danh cá nhân rủ rê ace tụ tập ( làm tiền đề cho việc thác loạn ở lcai sau nì);
Lịch trình dự kiến như sau:
-Tối 16/8 nhảy tàu hoặc nhảy xe xuống Thủ Đô
-17/8: lang thang hít khói xe rùi măm sáng ; 8h sang 277 Âu Cơ ( công ty Akikoi) Cafe ngắm người, ngắm cá Koi;; sau 9h sang Sân bay Gia Lâm chụp choẹt rùi nhậu với mấy xế đang bay ở ni; - chiều tự do lang thang hoặc ngủ nghỉ( lấy sức hoặc mất sức)...miễn là 5h30( 17h 30) cóa mẹt ở Nhà hát nhớn để nhập hội cùng đoàn bác Sáng.

https://www.phuot.vn/threads/47340-Đoàn-sinh-nhật-Phượt-xuất-phát-từ-Hà-Nội-bằng-xe-máy-17-18-19-8

-Sáng 18/8 đb có hẹn với mấy xế bay ở sân bay Sao vàng ở Thọ Xuân, nhậu không say thì chạy quá lên huyện Thường Xuân tìm bạn nhậu..............- 15h về tới Sầm sơn tham gia các hoạt động chung; 17h tham gia tắm tập thể cùng ace, không bà con lại bảo" đồng bào dở hơi không bít bơi". vụ tắm này xin hỏi bác Tộc giả là : có phải mang j tắm ko ah???, mềnh quen tắm suối là cứ tự nhiên như nhộng!
.....sau đó ta theo lịc nhà bác A Sáng- tới Hà lội tối 19 ta nhảy ngựa sắt vè bản Lào cai, .... máu lên hoặc có động lực nào đó ta ở lại luôn Thủ Đô???!tới 29/8 hoặc 29 nhiều tháng sau.
Kinh phí: campuchia( dự kiến 999k, chưa kể 500k sinh nhựt)
ACE Lào cai nào tham gia hú cho kieumai hoặc đăng ký tại Topic này nha.

Last edited:
Re: Từ Rừng ( Lào cai) xuống Biển ( Sầm Sơn) " đập phá trại Vịt" 16-19 hoặc ->29/8

Thế này chắc em sẽ gặp đồng bào ở Sầm Sơn nhé chứ đi dài vậy thì em phải làm đơn xin nghỉ việc ạ

Cô nghỉ việc lên bản đi nương cùng đb cho zui.

Re: Từ Rừng ( Lào Cai) xuống Biển ( Sầm Sơn) " đập phá trại Vịt" 16-19 hoặc ->29/8

@ Tù trưởng: Tình hình là rất tình hình. 16/8 đb đã có mặt ở T Hóa, ...trong khi nghe giang hồ đồn thổi là có 1 đc mới lên chức chính ủy tr đoàn--> sáng 17 đb cùng con gái lên SB Sao vàng dự lễ " nhậm chức" bác xem hum đó có đi đc không thì báo em để em báo họ nha.( nhậu no rượu ở sb bác về TH, em bò lên Thường Xuân ngủ - sáng 18 về Sầm Sơn)

Re: Từ Rừng ( Lào Cai) xuống Biển ( Sầm Sơn) " đập phá trại Vịt" 16-19 hoặc ->29/8

@ Tù trưởng: Tình hình là rất tình hình. 16/8 đb đã có mặt ở T Hóa, ...trong khi nghe giang hồ đồn thổi là có 1 đc mới lên chức chính ủy tr đoàn--> sáng 17 đb cùng con gái lên SB Sao vàng dự lễ " nhậm chức" bác xem hum đó có đi đc không thì báo em để em báo họ nha.( nhậu no rượu ở sb bác về TH, em bò lên Thường Xuân ngủ - sáng 18 về Sầm Sơn)

Vậy em đón bác tại TH vào ngày 16/8. Em chưa biết được có lên đó được không nữa, để hôm đấy gặp nhau quyết định sau bác nhé.

Vậy em đón bác tại TH vào ngày 16/8. Em chưa biết được có lên đó được không nữa, để hôm đấy gặp nhau quyết định sau bác nhé.

Vậy gặp Tù trưởng ở Thanh Hóa rồi tính nha.

Vậy là 19 ngày nữa là mềnh đi Trại vịt rồi.

@ Tù Trưởng: Gấu nhà đi Vân Nam nên 16 không thể có mặt theo kế hoạch = đb đi cùng đòan xe máy H Nội chiều 17.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,471
190,101
Latest member
anhquannn
Back