What's new
Chào các cụ! Em là người mới, toppic này đăng lâu rồi nên so với các đời xe hiện tại thì ... em đăng nhờ các cụ tư vấn giùm: Em ở thành phố Sơn La, em có nhu cầu mua xe để chiều chiều đạp thể dục (khởi điểm là 10km rồi tăng dần theo sức khoẻ); giá xe tầm 5tr. Nhờ các cụ tư vấn giùm. Em cảm ơn các cụ đã đọc bài

Tư vấn MUA xe đạp

tks anh @Casper_HN em cũng ở hn ,đang định tìm 1 chiếc xe để đi làm và nếu có thể thì tham gia phượt với các bạn giao lưu .Thật sự là trước khi vào toppic này em không biết nên mua xe gì mua ở đâu ,nhu cầu bản thân thế nào .Nó như là một sở thích đã có từ rất lâu rồi nay bỗng lóe lên trong đầu .Em muốn hỏi anh 1 tý ạ ,về cái nhìn ban đầu em rất thích con giant escape (em thấy trong nam nó giao 7 t)Nhung không biết chất lượng và giá cả thế nào em muốn xin ý kiến của anh.Dù sao có người đã từng chơi xe cho ý kiến vẫn hơn newbie như iem.hihi tks bác về tất cả
Bạn có đang dự định nâng cấp sàn nhà? Xem thêm để tìm kiếm ý tưởng cho ngôi nhà của mình nhé.
Xem thêm: bit.ly/3lQL7AZ

Chào các cụ! Em là người mới, toppic này đăng lâu rồi nên so với các đời xe hiện tại thì ... em đăng nhờ các cụ tư vấn giùm: Em ở thành phố Sơn La, em có nhu cầu mua xe để chiều chiều đạp thể dục (khởi điểm là 10km rồi tăng dần theo sức khoẻ); giá xe tầm 5tr. Nhờ các cụ tư vấn giùm. Em cảm ơn các cụ đã đọc bài

Các loại xe tay côn đi phượt dưới 100 triệu để đi phượt xe đạp thể thao GoodFor 1975 tầm 2.5 triệu đi rất ổn

bữa nọ mình mua con TrinX TR220 tại bike2school.vn, thấy ổn phết, giá hợp lý cho người chơi xe không chuyên.
Bạn có thể tham khảo mẫu ý nhé

Mình đang muốn mua xe đạp đi dạo phố + có thể đi xa hơn nên định mua MTB, đang quan tâm Giant Rincon 2. Mong mọi người tư vấn ạ. Mình cám ơn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,864
Latest member
ceoviva88
Back