What's new

[Chia sẻ] Tư vấn SỬA CHỮA, PHỤ KIỆN xe đạp

Re: Tư vấn mua, bán, sửa chữa xe đạp cho dân phượt

Mình cần tìm 1 cái phuộc cho con trek 3900 , giá dưới 900k, có ai có thể tư vấn cho mình được ko ?

Mình đang cần thay phuôc trước của xe Giant XTC 850. Bác nào cố vấn giúp mình được không ạ, hay qua Hãng để mua ạ. Cảm ơn các bác nhiều

Cảm ơn bài viết của bạn. Cũng đang tính đem xe đi sửa mà chưa biết chỗ nào, giờ thì biết rồi. :D

bác hiepsimaytinh mua ở đâu đấy, bác tham khảo các địa chỉ sau nhé:
1, Công Ty CPTM Hưng Phú - 53 Bà Triệu - Hoàn kiếm - Hà Nội ( không phải xe mua tại công ty thì mất tiền nhé, bảo hành các ngày thứ 2 - thứ 6).
2, 114B đường ven hồ, Yên phụ : anh Tuấn Ngọc Thụy
3, Chú Hòa, 205 - E3 - Thái thịnh
4, Công Ty tnhh Việt Thắng 171 Láng Hạ
5, 152 Quán Thánh
Bác sửa chưa ?

Mình tháng trước cũng qua 53 Bà triệu mua con totem, mà bảo dưỡng ở đây là bao gồm những j vậy?

Last edited:

Cập nhật 29.10.2012 :
" Em tên là Khoai : Điện thoại: 0946641102
Em mở dịch vụ bảo dưỡng xe đạp cho các bác bận mà không có thời gian tự kỷ được, trên tinh thần giao lưu học hỏi là chính
Dịch vụ của em bao gồm:
1: rửa qua xe sạch sẽ
2: lau rửa bộ phận chuyển động ( ủ dầu,rửa sạch, luộc dầu)
3: vệ sinh thông dây phanh dây đề, tra dầu mỡ
4: vệ sinh cổ phốt, tra mỡ
5: vệ sinh đùm trước sau, tra dầu mỡ
6: lắp hoàn chỉnh, kiểm tra lại các bộ phận, rửa sạch sẽ
Trên tinh thần cố gắng hết sức để không phải thay thế đồ,vậy nên bác nào cảm thấy bộ phận nào trên chiếc xế của mình bắt buộc phải thay thì các bác mua trước dùm em.
giá của 1 gói bảo dưỡng em đưa ra là 100k
Chỗ nhà em rộng rãi tha hồ cho các bác tụ tập chờ xem bảo dưỡng xe của mình, ngoài ra còn có nước ngọt,trà dá và các đồ uống khác phục vụ các bác ngồi chờ bảo dưỡng.
Địa chỉ nhà em ngõ 624/12 minh khai(các bác cứ đâm thẳng dốc minh khai, đi vào trong ngõ, đi thẳng vào đên 2chung cư 9 tầng thì nhà em ngay ở đó)"

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back