What's new

[Đã hủy] Tuổi nhỏ làm việc nhỏ - Lên cột điện - xuống Ma Thiên Lãnh Núi BÀ ĐEN 18-19-20/5

Status
Not open for further replies.
Tuổi nhỏ làm việc nhỏ - Lên cột điện - xuống Ma Thiên Lãnh Núi BÀ ĐEN 18-19-20/5

THông báo đóng topic vì k có sự cho phép vào khu vực quân sự tại núi bà để xuống được ma thiên lãnh , xin lỗi mọi người vì sự bất tiện trên .

Last edited:
Re: Tuổi nhỏ làm việc nhỏ - Lên cột điện - xuống Ma Thiên Lãnh Núi BÀ ĐEN 18-19-20/5

Anh thấy đi phượt mà mỗi người tự chuẩn bị đồ ăn -> nghe có vẻ không được hoà đồng cho lắm nhỉ ?
Cớ sao bọn em không đóng thêm tiền mua chung thực phẩm ???

Re: Tuổi nhỏ làm việc nhỏ - Lên cột điện - xuống Ma Thiên Lãnh Núi BÀ ĐEN 18-19-20/5

xuống Ma Thiên Lãnh á, thế thì ko thể gọi là việc nhỏ được rùi :)

Anh thấy đi phượt mà mỗi người tự chuẩn bị đồ ăn -> nghe có vẻ không được hoà đồng cho lắm nhỉ ?
Cớ sao bọn em không đóng thêm tiền mua chung thực phẩm ???
Hi thanks a , mỗi ng tự chuẩn bị thức ăn cho tiện . nếu mún ăn nhiều thì vát nhiều hơn thôi . còn nấu thì vẫn nấu chung .

Vẫn còn tuyển thêm thành viên ......

Muốn đi MTL nhưng đoàn của a dochanh đã chốt nên đặt gạch mềm vậy :D

Đã có plan rồi à, chúc em chinh phục thành công nhé,
Á, nhớ mang găng tay nữa em, và áo mưa dày tí, hôm trước dầm mưa rừng gần 2 tiếng, lạnh kinh :D

Cam on Hungvip nha. Minh o tay ninh va minh se tham gia cung Hung. Ten minh la Tuong. Nick la tuonglangtu23. So dt la 0986565654. minh se lien lac voi hung khi den gan ngay di hen

Viết tiếng Việt có dấu.
Yêu cầu chỉnh sửa

Last edited by a moderator:

Haha anh tuonglangtu toàn dùng di động lướt web :)) Mod thông cảm ,
Vậy để mình tóm lại với bạn chủ thớt , nhóm mình đi 3-5 người trong đó anh tuonglangtu sẽ nhập đoàn ở TNinh hung0203vip llạc với anh Tường để sắp xếp địa điểm gặp mặt

Haha anh tuonglangtu toàn dùng di động lướt web :)) Mod thông cảm ,
Vậy để mình tóm lại với bạn chủ thớt , nhóm mình đi 3-5 người trong đó anh tuonglangtu sẽ nhập đoàn ở TNinh hung0203vip llạc với anh Tường để sắp xếp địa điểm gặp mặt

Ok ! Actionboi cho e sdt để liên lạc luôn a nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back