What's new

Tường thuật Sinh nhật Phượt 2012 tại Sầm Sơn (từ trang 7)

Em bắt cho đội nào thế??? Nguy hiểm cho cầu thủ quá đi mất. Trọng tài đâu sao lại để cầu thủ này "hạng ngoại" vào sân chơi dư lày được nhể???:shrug:
Anh hiểu nhầm rùi, trận đấu này là mọi người tự chơi thui, cũng chẳng biết đội nào đá với đội nào nữa, chỉ nhớ là em ở bên đội ko mặc áo, may mà mình đc ngoại lệ, không thì.....chít, hehe

Những khán giả nhiệt tình của các nhóm hội.

Những phút thư giản tuyệt vời.

Niềm vui nhộn khi chiến thắng.

Anh hiểu nhầm rùi, trận đấu này là mọi người tự chơi thui, cũng chẳng biết đội nào đá với đội nào nữa, chỉ nhớ là em ở bên đội ko mặc áo, may mà mình đc ngoại lệ, không thì.....chít, hehe

Lúc ấy chị chiaky làm thủ môn cho đội Nhân Trần vs đội Trà Đá ợ. Sở dĩ có sân chơi ấy là sáng hôm 18 trong lúc đợi ăn trưa đói quá nhà Vĩnh Phúc và Hà Tây rủ nhau chơi bóng ma, lúc sau mọi người nhảy vào đông quá nên quyết định chuyển qua chơi bóng đá cho khí thế. Ấn tượng người con gái miền trung bắc ghế nhựa ra ngồi làm thủ môn,ai ngờ toàn phải đi nhặt bóng rõ xa :D

Lúc ấy chị chiaky làm thủ môn cho đội Nhân Trần vs đội Trà Đá ợ. Sở dĩ có sân chơi ấy là sáng hôm 18 trong lúc đợi ăn trưa đói quá nhà Vĩnh Phúc và Hà Tây rủ nhau chơi bóng ma, lúc sau mọi người nhảy vào đông quá nên quyết định chuyển qua chơi bóng đá cho khí thế. Ấn tượng người con gái miền trung bắc ghế nhựa ra ngồi làm thủ môn,ai ngờ toàn phải đi nhặt bóng rõ xa :D
Xí nha, bắt ghế nhựa chỉ là những giây đầu tiên của trận đấu thui nhá, hứ....thắng 1-0 mà hôk thấy nhân trần hay trà đá gì hết, nhưng dù sao cũng có người nhớ về con gái miền Trung lặn lội một thân một mình dám ra Sầm Sơn quậy phá thế là ok rùi, hehe

Em xin tiếp tục được gửi lại ảnh cho các bác, bác nào có tên cứ nhận thoải mái, không có tên cũng...nhận thoải mái ạ :D

Tự nhiên chưa, đội hình đồng đều lắm ý:

....
Các bạn chưa hiểu hết nhá! Không đồng đều, không ngon sao lại được cử đi trước..hớ hớ...Hàng tuyển đới!!!

Hậu Sầm Sơn.
Hai phượt nhí nhà kieumai được áo phượt mới máu lửa quá ra sân "phượt" luôn.

Úi là là!!! Con gái nhà anh Kièumailc xinh quá là xinh!!! CHậc chậc!!! Cẩn thận lần sau đi SN có khi lên chức đới!!! Sắm sẵn rượu và chè ngon mang theo nhá!

Xí nha, bắt ghế nhựa chỉ là những giây đầu tiên của trận đấu thui nhá, hứ....thắng 1-0 mà hôk thấy nhân trần hay trà đá gì hết, nhưng dù sao cũng có người nhớ về con gái miền Trung lặn lội một thân một mình dám ra Sầm Sơn quậy phá thế là ok rùi, hehe

Hix,em cổ vũ 2 ngày giạc cả họng ra mà đã được hụm nhân trần hay trà đá nào đâu, chắc có mỗi em nhớ chị là người con gái miền Trung thôi đấy ợ, mấy ông tướng ấy có khi còn chả nhớ em là ai chứ đừng nói là chị chiaky :(( Hẹn gặp chị 1 ngày không xa ở Nha Trang nhé. Thân!

Hix,em cổ vũ 2 ngày giạc cả họng ra mà đã được hụm nhân trần hay trà đá nào đâu, chắc có mỗi em nhớ chị là người con gái miền Trung thôi đấy ợ, mấy ông tướng ấy có khi còn chả nhớ em là ai chứ đừng nói là chị chiaky :(( Hẹn gặp chị 1 ngày không xa ở Nha Trang nhé. Thân!

Comment của em tương đồng quan điểm với anh đấy Liên ah, thanks em nhé, anh đỡ công up lên. Chiaky hôm nào cho xin lại quả bóng bay màu tím hôm gửi ở SNP nhé, hehe... !

Last edited:
Comment của em tương đồng quan điểm với anh đấy Liên ah, thanks em nhé, anh đỡ công up lên. Chiaky hôm nào cho mình xin lại quả bóng bay màu tím hôm gửi Chiaky ở SNP nhé !
Ồ,anh Hòa định bay vào Nha Trang đòi bóng bay ạ? Khéo chị chiaky đã gửi vật làm tin của anh ở lại với biển SS rùi cũng nên :D anh phải bắt đền nhanh đi không ngta quên đó :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back